DBD - Định giá hợp lý giá 56

Hôm nay không thấy làm thỏa thuận, chiều mai quan trọng nè, xác định nâng nền giá giao dịch mới.

2 Likes

“Hiện nay, Bidiphar là doanh nghiệp mang tính chất an sinh nên Bình Định đang xin Thủ tướng cho để lại. Lộ trình thoái vốn nhà nước đối với Bimico sẽ được thực hiện nhanh, còn đối với Bidiphar thì đang chờ ý kiến của trung ương”, ông Tuấn cho biết thêm.

1 Likes

Dn tốt có chút vốn NN là rất tốt vì : dc vay vốn giá rẻ, ô qly doanh nghiệp ko dám bố láo ăn cắp, cấp hàng vào các bv NN cũng dễ hơn….

1 Likes

Với Dbd quan trọng nhất giờ là mảng RD sản phẩm cấp, cần thiết cho tt

1 Likes

Anh em nào họ cần tiền đong gạo thì họ bán. AE nào cảm thấy đủ tin yêu thì cứ túc tắt mua gom thôi. Một DN đặc thù lại có đội ngũ R&D mạnh, nắm nhiều bí quyết để thành kì lân… đó là lý do mà NN họ ko muốn bán lúa non. Nhưng việc mời gọi cá cá mập Quốc tế trong ngành tham gia cùng trong việc SX và mở rộng thị trường là điều phải làm thôi.

1 Likes

AE nào làm DN mảng SX, sẽ hiểu giá trị của R&D nó cỡ nào. Đôi lúc cái giá bí kíp đó nó hơn rất nhiều lần cái giá trị vật chất hiện hữu của DN đó.

1 Likes

R&D là bí quyết để thành Kì lân đó.

1 Likes

@DuyvinhFC , nếu được thì cho ngôi nhà DBD bức tranh để thêm màu sắc với nhé! Thanks!

2 Likes

Ko muốn bán lúa non!

mới múc DBD anh em à.

Tranh gì vậy bác? Chiến lược/plan công ty sắp tới?

Chúc mừng bác mua được cp tốt. Dbd đang vào giai đoạn bức phá và tạo nền mới.

Chiều nay ae lại táng như ■■ bà đẻ :grinning::grinning::grinning:

Em này mà ny ở thượng Hải thì phải gấp 3,4 rồi

cp phiên break out về tk mà cũng k bị bán mấy, anh em đều win.

Thị trường đang dần nhận diện tiềm năng của DBD.

Cây nến xấu vãi

Chắc giảm vài phiên rồi, ai chưa mua tranh thủ.

DBD đây bác 4

Đang tín hiệu buy hay sell vậy bác, Sell 46 mua lại 47 hả.