DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Doanh thu tận 1400 tỷ mà lợi nhuận chỉ có 88 tỷ thì hơi sai sai trong khâu quản lý chi phí các cụ nhỉ

thế nên thoái xong tư nhân vào kiểm soát thì cổ đông mới có ăn :))

chả biết bao giờ mới thoái được. Hôm nay nhặt được chút 13.3. Mong là mai ăn cây ce đầu tiên

Em thì ko rõ thời điểm thoái khi nào. Nhưng đến 99% là DDV ko thoái đợt này nhé. Em ôm DDV trước khi e có tin này. Các bác đừng ném đá nhé. E cũng mong mình sai lắm. Để đây để kiếm chứng.

99% không thoái đợt này là thông tin từ đâu thế bác?

Chỉ có thể nói với bác là trong ra.

1 Likes

E mong bác đúng lắm. Để mấy hôm nữa có thông tin e với bác lại vào topic này.

1 Likes

Sao cậu ta tính ra con số 99% chứ kp 98 90% nhỉ? Nghĩa là kp 100% thì là thông tin k có gtri

1 Likes

Điều đó có nghĩa là e gián tiếp đc nghe - ko phải trực tiếp. Nên mới dự phòng 1%. Và ng e nghe đc thì e tin đc 99%. Dù có 1% thì nó vẫn có xác suất sai. Vì thế 90 hay 99 cũng giống nhau trong trường hợp này he he.

2 Likes

E vào topic ko ném đá hay dìm hàng hay pr. Chỉ trao đổi Thông tin e đc biết.

Cùng kiểm nghiệm thôi bác :smiley: bác Tuấn chắc ko chym lợn gì đâu :crazy_face:

Thấy cũng chân thành

3 Likes

Cậu ấy có vẻ cũng ngtuc, tuy nhiên thông tin 99% cũng như 1%; vì k dựa trên cơ sở nào hết; ng t.tin cho cậu ấy lại nghe ai nữa…:laughing::laughing::laughing:

1 Likes

Anh em nhỏ lẻ mình là những người thiệt hại nặng nề nhất! Hic!

Ha ha e cũng có hàng mà bác. Nên e mới vào topic này

Đúng vậy bác. Nên e mới dự phòng 1%. Tại sao lại ít thế vì e tin đc 99 %. Nếu lật lại vài trang trước e cũng đã đưa tt này- nhưng e chưa khẳng định gì. Giờ E nghe đc 1 cách “gần hơn”. E newbie vào topic để hóng hớt- nhưng khi e đưa chuyện hóng hớt đến chỗ biết thì e nhận lại đc cái e đang trao đổi

Thực ra vs tôi thì t.tin chỉ mang t/c tham khảo; tôi k dễ lay động trc t.tin; ngay cả bạn cũng k dám kđ 100% thì lm sao tôi lay động đc. Tôi biết cậu là ng tốt, vì qua văn phong tôi biết cậu là ng ntn; cậu nhạy cảm, Đúng k?

Thế chẳng nhẽ văn bản tt ký là trò hề hả các bác, 1 năm chờ đợi được thoái vốn xong có qđ chấp thuật lại ko thoái vốn. E thì e chả tin văn bản nhà nước có thể lúc ra thế này xong được vài tháng lại rút lại thay đổi được

Tình huống nó nhạy cảm bác ơi. E thì ko muốn tạo scandal hay là sự khích động giữa các thành viên. Nhưng e đưa ra để kiểm chứng cùng các bác.

Thế này nhé, tôi mua ddv vì kqkd, sau là game, tôi k chắc 100% nên k dám nói; tôi mua vì kì vọng. Còn t.tin trái chiều rất qtrong, nhung phải có cơ sở, chứ nói nghe ô nọ bà kia… k nên vì mh còn k chắc chắn em ạ. A biết e có ý tốt.

1 Likes