DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Mà khéo khi người nói thông tin là ddv ko thoái vốn là chim lợn thì sao, kiểu rung cây doạ khỉ ý :sweat_smile:, chí vb ngày 23/6 lù lù ra đó e chẳng tin là ko có thông tin thoái nữa

Thực ra t.tin là xa xỉ; 99% hay 1% a dựa vào đâu để ra số chính xác ntn. Tôi là ng lý trí, là dân toán nên muốn hỏi sao ra con số ấy; còn nghe thì tôi nghe ti tỉ th tin;

Mọi câu hỏi của các bác e ko phản biện đc. Vì e ko có bằng chứng. E chỉ muốn kiểm nghiệm khi có tt chính thức.

1 Likes

Tôi nói vs e ntn; t.tin rất nhiều, nếu k chắc chắn tốt nhất như a, mua vì kqkd của dngh, còn có gane càng tốt; t.tin k chắc tốt nhất kệ.

2 Likes

Ngay bản thân e còn k chắc chắn thì e nói ai tin; 1 nửa sự thật đã k phải là sự thật rồi. A lm trong nhà nước, qđ của thủ tướng k dễ dàng thay đổi đâu.

1 Likes

Kiểm kê vtu hàng hóa, trang bị h chỉ kiểm kê 0h 1.01 hằng năm; h có hdan kiểm kê 0h 01.7 thì là ntn???

1 Likes

Bác cho e xin ngày dự kiến public thông tin. Hôm đó e sẽ quay lại. Bác chắc về văn bản pháp lý quay e váng hết đầu.

Văn bản pháp lý đã ra hết rồi, public hết cả rồi, giờ chỉ chờ Vinachem trình giá thoái lần cuối sau khi xác định lại theo thông tư BTC có hiệu lực 10/7

6 Likes

Vs lại a k có t.tin, có 100% a public k thì thôi

2 Likes

Nói để e biết, t.tin nếu k chắc chắn thì nhu a, kệ cụ nó; chứ k có ý j đâu; chú e là ng tốt và momg manh, cố gắng rèn nội lực nữa.

2 Likes

A đùa đấy, có thì giữ hay k thì tùy nhưng cứ ytam đi

2 Likes

cảm ơn các anh, sắp đủ tiền cưới vợ rồi, haha

Em cảm ơn Bác @Gachoi nhiều ah!

1 Likes

Lẽ dĩ nhiên nếu chim lơn xuất hiện nhiều là sắp có biến lớn nhé mn!

1 Likes

Lái Ddv đánh láo quá, hôm qua nó đạp, hôm nay ko cho lên, a e chửi nó mạnh vào.

Nay mà chốt phiên ở giá 13.8 là tạo ra cây nến hammer đảo chiều kinh điển à…

Lái nó đánh thì đừng nhìn ptkt.

Làm gì còn ô nào còn hàng mà vẫn đánh thế nhỉ. Chẳng lẽ các bác đang cắt lỗ ư

Bọn lái này đánh láo, mỗi ngày xẻo 1 ít, ko chịu đánh lên

Chắc còn phải chờ lệnh. Chứ Upcom cho lên thì nhanh k ấy mà