DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Theo nó hơn cả tháng rồi, cp khác tăng ầm ầm

Bán thôi bác

Giờ bán gì nữa, ăn thua với lái xem sao.

Đúng rồi. Hàng này không phải hàng để lướt

Chạy thôi…

sao anh em yen ắng thế… 13 là hỗ trợ rồi…

Hik về mo

Rồi sẽ có giá 12, thậm chí 11😅. Chắc phải chờ thêm mới vào tiếp được

Bác Gachoi có thông tin gì về tờ A4 này chưa

1 Likes

Topic cuối tuần hơi vắng lặng. Tiện thể e có thấy một số bác bị quan về giá. Nên e mạo muội lập kèo vụ: hãy chọn giá đúng. Như bác @thichduthu đã chia sẻ về việc lựa chọn cp dựa vào kết quả kd của dn. Từ đó đưa ra con số kỳ vọng cho cp. Kính lão đắc thọ, e xin mời các bác đi trước.

Cụ hôm trước bảo t6 có văn bản gì gì ra mà sao cụ lại hỏi cụ Gà vậy?

E ko biết nên e mới hỏi mà bác ơi. Vì thấy bác Gà nói cỡ 10/7. Nên đúng ngày e quay lại, ko e lại mang tiếng chim lợn

Theo tôi đầu tư chứng khoán giống là đặt niềm tin vào giá trị cổ phiếu sẽ tăng trong tương lai.

Cụ nói vậy chưa chuẩn cho lắm. Chính cụ bảo có thông tin 99% hoãn thoái vốn và thứ 6 vừa rồi sẽ có tin. Cụ gà chọi phản ứng lại là ko có thông tin đó và đến 10/7 khi thông tư BTC có hiệu lực thì mọi việc sẽ được SCIC tiến hành như bình thường. Giờ cụ lại bảo cụ gà chọi nói 10/7 sẽ có tin, cụ ấy ko nói vậy, mà chính là cụ nói nha. Mọi người kéo lại pic mà xem!

1 Likes

Em thấy có bác ở trên nói đúng, 1 là 1 2 là 2, bác vào nói kiểu 99% xong nghe được tin thì lại chẳng bị nói là lơn chịm :sweat_smile:

1 Likes

Đấy ai cũng hiểu rõ như vậy thế mà giờ cụ ấy quay lại nói 1 kiểu khác. Thế giới đảo điên mất rồi!

1 Likes

Em vào góp vui với phân tí thôi mà bên này căng quá chắc về lại với DM cho lành vậy :sweat_smile:

1 Likes

Tôi định ko lên tiếng vì ko thích cái pic này nữa nhưng bực mình quá. Bác gà chọi cung cấp ttin cho ae nhưng toàn bị xỏ xiên. Bác ấy ko nói lại là trình đã cao hơn chim nhợn rồi!

1 Likes

E thì biết đc thông tin qua đường “nghe nói “ là ko thoái vào dịp này ko qua đường văn bản bác ơi. Nên khi nào có văn bản thì e ko biết- đây là ý của e.

Các bác lục lại ở trên sẽ thấy e nói là: e nghe đc- nên e ko có bằng chứng để show ra cho các bác đc là vì thế.