DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Bác Hoachan với bác Nhà Quê hiểu quá rõ key này. Mong các bác chia sẻ thêm các thông tin và nhận định :slight_smile:

Em nghĩ có 2 option trong case này: 1. Louis tiếp tục đánh lên vì đã gom hết trôi nổi để chốt lời, 2. Thả cho nhỏ lẻ chốt để gom nốt ở vùng giá 3x

E nghĩ Louis game thâu tóm sẽ không đánh thả trôi đâu bác, em hy vọng thế :smiley:

TT68 đang trao đổi về vấn đề này, mời cả nhà qua lãnh hội<3

Anh em lo lắng quá nhỉ, nếu hôm nay nó sàn luôn từ đầu giờ chiều từ giá trần thì mới thực sự là bão tới, mới rút chân tí thôi mà, xuống gần 37 lệnh kê mua vẫn to lắm

Trước em theo game của DGC thôi. Cũng do Em nhận tin DGC mất chỗ nên mới run tay. Nhà Louis em không hiểu. Nhưng xét về giá trị thì về tay ai cũng sẽ phải làm cho nó về đúng giá trị và còn hậu thoái vốn. Do họ nhà Louis là hiện tượng nên cũng nhiều người e dè. Con này còn game thoái vốn nữa cơ mà. Nên em mới bảo endgame với DGC chứ Louis thì giờ mới bắt đầu. Về với DGC thì hổ mọc thêm cánh. Louis mới nổi nên nhiều người còn nghi ngờ và sợ. Biết đâu càng sợ nó lại càng phát triển. Các bác vẫn còn cổ thì cứ nghiên cứu kỹ

5 Likes

Câu cú như này phải là phát ngôn của Bộ Công hay tập Đoàn Hóa chất chứ nhỉ… sao lại là DGC?? lại còn Nghị quyết chưa chính thức nữa chứ hehe

1 Likes

E may mắn theo Topic của bác và làm đc 2 vòng với e nó. Cũng bõ công nằm gai nếm mật gần nửa năm. E cũng rất thắc mắc Louis vào nên ko dám giữ lâu nhảy ra hết lúc 27. Nếu DGC mà vào đc e vẫn đủ tự tin giữ tiếp ạ. Thanks bác Quê rất nhiều

5 Likes

Cám ơn những chia sẻ của bác rất nhiều ạ! :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Em nghĩ cả nhà nên đọc bài này. Có thể bác CT nói đúng, có thể sai

1 Likes

Mai DDV sẽ sao tăng từ 14 lên 41 gần 300% kinh thật

Ae phải hỏi là ai đã mua hơn 800k giá trần bằng 1 lệnh trưa nay, và gần 4tr cổ trong chiều nay, mình thì thấy nhỏ lẻ gần như không dám đu theo nữa rồi

3 Likes

Sau mỗi một chu kỳ khủng hoảng kT(khủng hoảng dịch covid vừa và nhỏ, hay lớn) đều xuất hiện nhiều Siêu đại gia nhiều nghìn tỉ mới! quy luật như vậy rồi. Năm nay, rồi sang 2022 sẽ có nhiều trường hợp đi thâu tóm DN để nắm quyền kiểm soát các DN có “giá trị ngầm”… Cổ đông ta cứ việc hưởng lợi về việc MA đó thôi

1 Likes

Với cơ cấu cổ đông hiện tại của DDV( khoảng 85%, cộng thêm 5% = 90%) là cổ đông lớn và nhà nước,thì thử hỏi số CP còn lại trading hàng ngày trên TT là bao nhiêu? khoảng 15tr cổ cp. Trong khi phiên 15.9 khớp 8tr cổ/

Nhỏ lẻ chẳng dám vào mấy phiên trần cứng đâu bác ơi, hàng vào tay to hết rồi

Haiz, nghĩ vẫn tiếc là cụ xuống tàu sớm quá. Ở lại với anh em 1 tí có phải vui không!

1 Likes

Ô bác vẫn chưa xuống tàu à 🥲

1 Likes

Anh vẫn còn nguyên. Hôm cụ @Hoachan nhảy tàu, hình như giá 28 hay sao ấy, anh bảo sao cụ ấy vội thế. Để đến giờ chắc cũng phải ăn thêm ko dưới 1 tỏi! Haiz. Nghĩ mà tiếc ngẩn ngơ!

3 Likes

có gì đâu này :blush: ai rồi cũng phải chốt lời :wink:

NQ thật ra cũng bán rải từ 36 lên 41 mà. Nhưng các bạn yên tâm, NQ cũng chỉ là NDT thôi, không có ảnh hưởng gì cả. Cá mập đang ở ngoài kia kìa. Họ đã thâu tóm con này như vậy thì phải định giá nó ra sao và Giá còn lên bao nhiêu nữa không ai đoán được đâu .

NhaQue vẫn luôn ở topic này để giải đáp các thắc mắc cho các bác về DDV , doanh nghiệp đầy tiềm năng này. :wink:

11 Likes

Thế bác lại lỳ đòn giống e :laughing:

2 Likes