DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Kkk, phải lì chứ em. Đích đến còn xa lắm. :grin: :grin: :grin: Anh @Vn68 và em @namtee nhỉ!

2 Likes

Xin chia buồn cùng Thím @Hoachan

E thắt chặt dây rồi đó bác. xx thẳng tiến :">

3 Likes

Mình nghĩ kiểu này chắc phải gấp đôi giá cụ @Hoachan nhảy tàu!

2 Likes

mai lại 1 phiên đầy cảm hứng .DDV cũng chưa ngã ngũ ,1 ẩn số đầy bí ẩn , Đoàn tàu tiếp tục hành trình . tạm chia tay bác Quê tại vùng 40 ! Chúc bác nhiều sức khỏe. Tôn trọng bác nhiều !

4 Likes

đoàn tàu Penny SJF, QBS, TDH anh em có hàng chưa

1 Likes

Em không nghĩ 1 phiên đâu bác à. Bắt đầu từ ngày mai e nghĩ là DDV sẽ là một ẩn số cực kì thú vị cho các ae cổ đông!!

2 Likes

thực ra DDV rất bí ẩn, đoán được nó rất khó .
Nhà DGC thật ra có nắm em này, mà ra cái văn bản rất ám hiệu . Giống như muốn nắm mà lỡ cơ hôi, tiếc. Đọc thây thế

3 Likes

Em đọc thì cảm giác cay cú hơn thì phải kkk nhưng em nghĩ từ giờ trở đi sẽ thú vị và hay ho hơn nhiều lần sóng trước. Em đã sẵn sàng cho một pha rũ x0% rồi :3 (nhưng hy vọng không rũ) :))

Càng bí ẩn, cuộc chơi càng thú vị! Và đích đến luôn là điều chúng ta có thể không tưởng tượng được!

1 Likes

Nhưng em thật sự biết ơn bác Gà và TT68 ấy cụ ạ. Nếu không có hai bác ấy thì e đã rơi từ lâu… Nhân sinh mỹ mãn!!!

1 Likes

Thấy anh @Vn68 nhắn a N đc a N trả lời mua tiếp 10% nữa đấy cụ @Hoachan ơi. Cuộc chơi này ngày các hấp dẫn. @namtee, @Phu1595, @Ma_Lum, @Huyclock

6 Likes

tin này có xoá sau 3s không bác :">

Lộc ngon mỗi người 1 đoạn. Các cao thủ rớt tại ga 18 nhiều, lên 27 rớt tiếp như @namtee , rồi lên 40 cụ chủ Topic @Nha_que cũng rớt luôn. Cho nên Cuộc chơi lên đỉnh cao còn nhiều người rớt . Không ai ăn trọn sóng

nhớ ngày xưa tổng VEAM còn từ 10 lên 120 cơ :smile:

1 Likes

Tàu này chạy đến bao giờ Cô Cô ạ?

1 Likes

Nhiều cao thủ soi post này quá mn ạ :3

Mai mà ce thì vô giá

Chắc k phải ảnh fake nhỉ @vn68 @Phu1595 @TuanHD @Lizzi @Caramel

1 Likes

E bán 1/2 rồi. Cứ ngỡ năm nay 3x ai ngờ tới sớm chị ạ. Khổ thật, lại phải khâu mồm.

Cho xem lãi đêê:star_struck::sunglasses:

1 Likes