DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Thế mà quân của ông ấy vừa gửi hình ảnh tin nhắn của tôi khi tôi có lời cảm ơn tới ông ấy kia kìa bác. Thế tôi mới thấy ông này đúng là Gà Chọi

Vậy là sao ta, có lẽ có gì uẩn khúc và mùi ko hề thơm tho quanh đây =))

Chỉ có lỡ đu đỉnh nên mới như vậy thôi bác ạ. Thật tiếc cho quá trình xây dựng hình ảnh và giữ hình ảnh. Rất nhiều người mới - cả em cũng đã từng tôn trọng phong cách của bác Gà Chọi này. Chỉ vì vài cái like trên diễn đàn mà lộ ra bản chất, rồi vì DDV mà em từ tôn trọng thành rất không tôn trọng

Tình hình này là có vẻ có gì đó uẩn khúc cần giải đáp đôi bên rồi, hi vọng rằng mọi hiềm khích có thể xóa bỏ :))

Bác nói thế này e chả khác nào e đag trên ngọn cây với tầm nhìn bao rộng :disappointed_relieved::disappointed_relieved::disappointed_relieved:

Mình nghĩ đơn giản thôi. Bác Gà với bác 68 lên nói chuyện đàng hoàng, giải thích cái tin nhắn kia giữa Hoachan và bác Gà sao người khác lại có.

Mợ Hoachan xin lỗi 2 bác đồng thời tất cả những người cà khịa Hoachan từ hôm qua đến chiều nay phải xin lỗi về việc cà khịa, gợi ý quay lại tàu DDV.

Thế là vui vẻ cả làng, nhỉ?

2 Likes

khéo mấy ông đấy toàn là một, chả hiểu sao lại phải tạo nhiều nick để đi hô hào làm gì nhỉ. chứ chả có chuyện hai ông nc trên mạng mà lại đến được mức đi bảo vệ quyền lợi cho người khác.

1 Likes

Em đồng ý với bác. Em săn sàng xin lỗi nếu bác ấy giải thích giúp em sao tin nhắn inbox giữa em và bác ấy mà người khác lại có và đêm lên đây. Và giải thích giúp em, em có tội tình gì mà sao lôi em ra để làm trò hề của đội quân nhà bác đấy như vậy?

Bác nói thế này chắc là tại em đưa những thông tin không có lợi cho DDV lên pic >> Ảnh hưởng tới túi tiền nhà họ rồi. Nhưng cả “khúm” đi lùa gà như vậy là không ổn. Trên này lẽ ra phải có thông tin về cổ thì đưa ra để mọi người cùng tham khảo >> ra quyết định mua hay bán mới đúng chứ ạ

Đúng! Nếu bác Gà giải thích và mợ xin lỗi thì tôi tình nguyện lội lại pic để thống kê ai chửi mợ và bảo mợ lên tàu hôm nay để họ ra xin lỗi.

1 Likes

Nghẹn ngào đu đỉnh 41.5 biển rộng bao la bát ngát ko biết đâu là bến bờ :))

ui, vậy khéo lại lái hay môi giới gì đó rồi chắc phải nhờ các mod check xem có cùng một người không, chứ tôi thấy bác đưa thông tin để mọi người cân nhắc xem có nên fomo theo ko thôi mà, việc gì mấy ông ý phải giãy nảy lên như thế nhỉ :grinning:

Thì Hoachan có bảo là 2 bác yêu nhau. Em thấy các bác ấy phong rất khác nhau nên ko phải đâu.

Mà muốn check thì đưa lên bảo mod check Ip là ra ngay ý mà :smiley:

Nghẹn ngào .

Mọi người ơi dừng tranh luận nhé . :grinning:

5 Likes

vẫn còn full cổ ạ