DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Chẳng lẽ tôi lại nói câu “Đánh ■■■ ngó mặt chủ” hả bác? Xui đầy tớ đi cắn càn người khác thì chủ cũng giống vậy thôi

Thì đấy mới nói các bậc tiền bối bao giờ cũng có nhãn quan nhìn người. Các bác được mọi người coi trọng, còn bác thì ko.

Ai tôn trọng? Đầy tớ như các bác tôn trọng đấy à? Tôi tôn trọng các bác khi các bác chân thành còn khi muốn lùa gà thì không có chuyện tôn trọng

Trc đây cái dấu hỏi lớn nhất sau drama số lượng like mà mình cảm nhận thấy là việc của bác Vn68 mà sao tự dưng bác Gachoi lên tiếng để làm gì nhỉ, sao bản thân ko tự lên tiếng cho nó thoải mái nhỉ :slight_smile:

Xin lỗi câu cắn càn là tôi dành riêng cho bác! Cuộc chơi còn dài, nhà ai về nhà người đấy.

Mình định không lên tiếng nhưng bác hoachan quá đáng. Tôi thấy mùa bán có lời thì chốt. Trong đây tất cả cổ phiếu điều lên xuống, không lên mãi cũng không xuống mãi,. Mua bán là quyền tự quyết , sao cứ thích nói tại người này người nọ. Cũng không biết tự chịu trách nhiệm cho bản thân.

Bác có đọc các bạn ấy gọi tên tôi lên không? câu chuyện tối qua tôi đã trả lời rồi. Tôi bảo rằng tôi tiếc. Tôi còn có lời với bạn gì rằng mâu thuẫn do quan điểm đầu tư không giống nhau. Chiều nay lại lôi tôi lên làm gì. Vì tôi nói đúng quá nên không ai dám vào DDV của các bác ấy nữa à

kaka vui quá, 1 bên chốt lời thì đi chim lợn, 1 bên đội lái hô hào lùa gà để úp bô. Cho nên ghét nhau ra mặt

Chắc hai ông đấy yêu nhau bác ạ

Bác ko đọc pic à =))

Bạn dùng từ chim lợn với tôi là không đúng đâu. Tôi chỉ đưa ra thông tin để mọi người nắm bắt mà nghiên cứu. Tôi khi chốt lơi cũng đã nói lý do vì sao tôi chốt

Tôi có đọc, nhưng thấy có gì quá đáng đâu. Các bác làm cho quá lên. Mà theo tôi giả sử có quá đáng thì bạn nói người đó , liên quan gì người không lên tiếng. mà lôi họ vô nói. Hạ thấp đánh dự của họ.

1 Likes

Bác giữ lấy và sử dụng cho bác cùng với đồng đội của bác nhé. Tôi tranh luận với bác như thế này tôi cũng đang thấy mình sắp bằng các bạn rồi. Nhưng tôi thấy xả stress hay mà lại lôi được mặt chuột ra nữa

Tôi thấy mọi chuyện nên stop ở đây. Tranh cãi nhiều chẳng ai được lợi gì.ôm cục tức vô người.

Em nói một lần thôi nhé bác. Bác nghe kỹ này = )) Bác VN68 bị nghe đâu “hack” mất like từ 25k xuống 23k gì đó. Rồi bác Gà Chọi vào đòi công bằng. Mod thì giải thích là những Like ở phần tin nhắn - nhắn tin cho nhau không được tính từ ngày nào đó >> Like bị tụt đi. Mod giải thích nhưng bác Gà Chọi không đồng ý và tuyên bố không bao giờ vào F247 vì không đòi công bằng được cho Vn68. Bác VN68 thì cũng vì vậy mà tạm xa ae nhà 68 vì bận làm deal và không dùng điện thoại. Nhưng đột nhiên khi DGC ra thông báo rằng…thì bác vn68 lại xuất hiện và nói rằng DDV về tay Louis thì mới đạt được 100k hay sao. Còn DGC mà được 128k như hôm nay thì…và sau thời gian bác Gà Chọi tuyên bố không bjo vào F247 nữa thì hôm nay có bạn nào kia show cái hình em có lời cảm ơn bác ấy vì đã động viên các DDVER giữ niềm tin với nó. Câu chuyện nó không đi tới đây đâu nếu như đêm qua em không bị hội đồng như vậy. Hôm nay thì từ bức ảnh của bạn kia, em nhận ra ông Gà chọi đích thị là Gà chọi.

Bác đọc nhé. Đọc sẽ biết hai nhân vật này ntn >> tôi mới phải nói nv. Bác nghĩ không lên tiếng thật à? Không dám lên tiếng, xúi bậy mấy bạn đầy tớ ra định chọc ngoáy gì tôi đấy. Mấy ông ấy chắc phải giữ thể diện để còn kiếm ăn

Chỉ vì lật mặt bác cũng phải đi luồn cúi hỏi thông tin từ các bác tiền bối nên bác mới giật đùng đùng như này đúng ko ;)) đúng là mất mặt quá mà, tôi mà là bác chắc xí hổ muốn chít

1 Likes

Tôi nói lại nhé. Tôi là đầu tư nhỏ lẻ, lên diễn đàn này tôi tham khảo thông tin rất nhiều người. Việc hỏi thông tin là điều nên làm khi đầu tư cổ phiếu bác ạ. Có gì mà mất mặt hả bác. Tôi thấy bác ấy có vẻ chân thành thì tôi tham khảo, tôi cảm ơn. Nhưng tới giờ tôi thấy bác ấy là leader của một nhóm đi hô hào mua cổ phiếu nhưng lại hô hào chưa có sự an toàn cho người khác. Kể cả có như vậy tôi cũng thèm đếm xỉa tới đâu. Chỉ khi các ông bà lôi tôi ra làm chủ đề của các ông bà tôi mới vào đây tiếp chuyện cùng

Tôi nhắn tin riêng cho ông Gà Chọi cơ mà. Sao ông Phú gì kia lại có hình ảnh tin nhắn của tôi? Ông Gà Chọi ra giải thích hộ tôi đi xem nào? Xem bản lĩnh của ông tới đâu?

Chuyện like chuyện tym, chuyện đó của các bác . Còn bạn tránh luận là quyền của bạn.nhung hạ thấp đánh dự người khác thì không nên. Thôi chào.

1 Likes

E tưởng bác Gachoi giã từ f247 rồi chứ :slight_smile: