DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

kể cũng lạ nhỉ, ko phải người thân của nhau mà lại đấu tranh hết mình cho nhau chỉ vì mấy cái like bác nhỉ, mod cũng gt rõ ràng hợp lý rồi mà vẫn hơn thua nhau.

1 Likes

Tôi là người chém gió ở pic của anh 68 trước rất nhiều người ở đây, ai cũng biết bác 68 và bác Gà nói điểm ra điểm vào rất chuẩn. Vì thế nên chắc ko có chuyện 2 bác ấy đu đỉnh đâu. Tiền nhiều như 2 bác mà đu hqua thì chắc hôm qua nhảy cầu hết rồi chứ không còn lên nữa.

Điều tôi ko hiểu là mợ Hoachan luôn rất vui vẻ chém gió trong các pic DDV mà tại sao các cụ lại hội đồng mợ ấy như vậy?

2 Likes

Sau cái vụ đó thì e cũng ko rõ nữa, nhưng mà e thấy htrc bác ấy có ghé thăm f247, tưởng chừng như bác ấy quay trở lại đường đua like cùng HuuHoaBa :))

Đúng đấy bác ạ. Em cũng chưa hiểu vì trước tối hôm qua, em vẫn còn rất tôn trọng hai đồng chí này. Nhưng tới hôm nay thì em nói luôn. Mời hai bác ra mặt cho nó vui vẻ. Hôm qua, Em và bác Nhà Quê đã chào nhau, chúc mừng ae rồi. Bác Nhà Quê cũng bảo chốt từ 38 - 41 gì đó rồi. Em bị gọi tối qua, rồi vừa nãy lại gọi. DDV giảm 10% và cái kiểu đánh lên thì vài trăm cổ, xuống thì vài chục nghìn cổ nv mà vẫn lôi Em lên đây được

1 Likes

Bác có thân thích gì với bác ấy hỏi giúp em xem bác ấy đang làm deal gì đấy? Không dùng điện thoại mà sao tin ra cái vài phút sau lên đây ủng hộ Louis rồi

bạn đã hỏi thì mình xin trả lời như sau:

1. Đúng là mình không theo dõi từ đầu nên có thể mình không nắm hết.
  2. Bạn có xin ý kiến của ng ta không, có nhận động viện của ng ta không (đó là chuyện của bạn, ăn cháo hay k thì bạn biết thôi không ai biết).
  3. Người ta nói vậy bạn nói lại thì bạn cũng như người ta rồi. Mỗi người 1 cách cư xử nhưng nên dĩ hòa vi quý bạn ạ.
  4. một người còn sống và là người đã có nhưng góp ý cho bạn (theo như phía trên có nói) mà bạn kêu “hiện hồn”, mình thấy không tốt đầu tiên là cho bạn trước đấy.
    Chốt nhé. Mình chỉ định góp ý phía trên thôi nhưng các bạn nói nên mình trả lời. Nên mình không muốn đôi co gì nhiều rất không hay. Bạn hiểu được gì thì tốt, không hiểu được thì coi như nước chảy mây trôi không cần RP lại đâu.

bạn à, không nắm được đầu đuôi mà bạn vào phân xử gì ở đây. Ý 1 của bạn đá 2 ý sau của bạn rồi

1 Likes

Cái này thì e cũng ko rõ đâu chị ạ, chắc là cán bộ cấp cao nên đc đặc cách dùng đth cũng nên, còn lâu lắm rồi cũng chả thấy bác ấy chứ còn nc nhiều trên f247 thôi mà :))

Vâng. Buồn quá. Em tưởng đội nhà đấy hung hăng lắm mà em mới nói có vài câu đã lặn hết rồi. Tại em nói đúng quá hay sao

Định ko nói nhưng bác @hoachan cắn càn kinh quá nên bên nhà e không thèm chấp thôi ạ!
Dù ngoài đời hay trên mạng mỗi lời nói ra cũng nên để cho người khác tôn trọng bác chứ. Bác cũng có lần phải tìm đến 2 bác kia vậy giờ vì bị lật mặt là bác lột luôn mặt nạ ra ạ
Còn bác @vice thì bác chọc gậy bánh xe ít thôi

2 Likes

Ok chị, e thấy cũng toàn các ae mới nên mng cứ tranh luận vui vẻ, cái gì chưa hiểu nói cho nhau hiểu ngọn ngành là tốt nhất :))

1 Likes

bác vừa cắn lại em đấy bác

mình thấy ở trên kia các bạn ý lôi bạn hoachan vào trước mà, đàn ông con trai mà thù hằn lôi ngta vào nói trước.

3 Likes

Đúng rồi, toàn anh em biết nhau lâu rồi cả mà ^^ ăn thì cũng đủ rồi.

Sang pic bác 68 vui vẻ thả tym có khi bác ấy lại vui mà quay lại dẫn đường ấy chứ. Ko chừng bác 68 nhiều tym thì bác Gà cũng quay lại :heart_eyes:

1 Likes

Ok bác. Em chưa bao giờ được nói chuyện ntn ngoài đời bao giờ. Hôm nay được phen cùng đẳng cấp với các bạn nhà 68

Không phải mọi người sợ mà lặn cụ ạ, mọi người cảm thấy vô nghĩa khi nói chuyện với cụ thôi. Như em đã nói ở trên mình nên vui vẻ trao đổi với nhau. Nhưng cụ gọi 2 cụ gà chọi và vn68 với những từ ngữ thiếu tôn trọng mọi người mới lên tiếng.

1 Likes

Bác nói mỗi lời nói ra phải tôn trọng người khác. Bác bảo tôi cắn càn thì bác tôn trọng tôi à. Bác đọc lại từ tối qua tới giờ tôi có dùng từ “shit, ăn cháo đá bát, cắn càn” như các bạn không. Tôi làm gì các bạn, tôi chỉ đích danh các bạn ở một cmt nào chưa mà các bạn lôi tôi vào để chọc ngoáy? Bạn trả lời hộ tôi đi. Không thì bạn là người biết cắn càn nhé

1 Likes

Bác ko thấy một mình bác nhẩy đồng lên à, hay nói một cách khác là bác hỗn hào với người mà bác cũng từng tìm đến họ.

1 Likes

Nghe đâu bảo vừa rồi ăn DDV khấm khá lắm phỏng, chắc giờ đang ngồi vỗ đùi đen đét :smile:

Em xin mời bác chịu khó đọc các bài viết trên này từ tối qua tới giờ đã nhé bác. Chiều nay thôi, em cũng không lôi các bạn đấy ra để nói chuyện. Hôm nay, em rảnh nên nói chuyện với họ một phen xem trắng đen ntn. Giờ này còn hô hào DDV thì chỉ có vấn đề