DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Cảm ơn em! Chị ăn đủ với DDV rồi e ạ. Chị có não chứ không có não mà người khác bảo ăn shit chị cũng ăn e ạ. Thằng nào chân thành thì chị đây cảm ơn. Thằng nào không thì chị đây nói cho lòi mặt chuột nhé

1 Likes

nay con này gần sàn mà các bác comment đông vui thế :wink:

Bọn em theo từ đầu nhập rẻ lắm bác ạ, em cũng ko hiểu sao anh em tự nhiên cãi nhau như bọn mới đu đỉnh hôm qua vậy =)) thôi hi vọng các bác bớt nóng

1 Likes

Đội nhà 68 đâu. Kiếm tiền bằng nghề cần dùng đầu óc mà lại để đầy tớ show ra cái ảnh lòi mặt chuột mình ra thế nhỉ. Làm lãnh đạo bao lâu rồi mà lại đào tạo ra đội ngũ nhân viên như thế này nào?

Bà chị cứ bình tĩnh, ai lỗ ai lãi tự khắc biết, còn để xem vị nào mới là ăn cháo đá bát làoo =))

Em tức á = )) Tưởng anh hùng hảo hán, khí chất đi kèm bản lĩnh mà lòi ra cái mặt leader cả đội đi hô hào mua chứng khoán. Phí một lời khen và lời cảm ơn đấy bác ạ! Lại còn chơi bài ông này vắng mặt thì ông kia tiếp chuyện. Lại nửa đêm mang em lên làm chủ đề gạ gẫm cho người khác vào DDV

Em thấy đâu ai hô hào mua đâu cụ, mọi ng đã mua từ giá rất thấp, ai thấy đủ thì xuống tàu, ai chưa thoả mãn thì giữ lại và kỳ vọng vào tương lai. E ko hề thấy cụ gà và cụ vn68 hô hào ai mua vào giai đoạn này cả. Cụ có hiểu lầm gì ko vậy?

1 Likes

Chấm!

hình ảnh

Nó cũng còn nhiều góc tối góc sáng mà, thôi thì cứ chờ để xem nó đi tới đâu, e rằng DDV tầm này chắc khối ông đang vãi đái hết cả ra quần :))

Bác thử hỏi xem một người nói rằng không bao giờ vào F247 nữa. Một người bảo đang bận làm Deal không dùng điện thoại mà cái chi chi cũng biết. DGC ra thông báo không mua DDV và cũng chẳng có doanh nghiệp phân bón nào thoái vốn trong năm này là bác VN68 hiện hồn luôn. Không dùng điện thoại do phải đàm phán deal cái gì mà xuất hiện đúng thời điểm như vậy? Em nghi là lỡ vào lại DDV giá cao rồi lắm + thêm DDV nó lên tới giá này rồi, DGC báo nv rồi mà vẫn vào vào…Đầu tư đặt yếu tố an toàn lên trên chứ không phải cờ bạc.

bác nói thế nào ý chứ, em thấy bên pic bên kia cũng hô hào loạn các mã cả lên như trong room vps của em chứ có mỗi DDV đâu, chả lẽ đu đỉnh nhiều mã như vậy :grinning:

1 Likes

Vâng bác. Kể kêu gọi mã khác là em cũng chẳng thèm đếm xỉa tới đâu. Nhưng lại gọi đích thị tên em ra để rủ lên tàu lúc này nên mới nên cơ sự như giờ. Thà im đi thì em không thèm sờ tới cái mặt tối của họ

Có người hô hào cũng tốt mà bác. Nhưng nó phải hợp lý. Ai đi hô hào DDV lúc lái này chơi khăm lái kia và nó đang x3 trong có 1 tháng đâu cơ chứ

Mặt tối như nào nhỉ, đã từ rất rất lâu ko vào topic chém gió, vừa rồi drama mới hóng hớt :))

Xin lỗi bạn. Cho mình góp ý một chút. Không biết bác làm cái j làm thế nào nhưng bác đã có lãi khi đầu tư chứng khoán và đặc biệt là đầu tư vào DDV thì mình xin chúc mừng bác. Thấy bác nói mình có não nên em càng khâm phục bác hơn. Nên bác phát ngôn cũng nên dùng bộ não ạ. Em không nói ở đây đúng hay sai mua bán là do mỗi người ai có thông tin thì chia sẽ cho mọi người cùng chiêm nghiệm nhưng bác lại dùng chứ “HIỆN HỒN”, thực sự hơi buồn về cái não của bạn. Chân trọng.

mình thấy cũng đúng mà, đang hôm qua trần một cái mà có thông báo là có người ra mặt trấn an ngay, chưa kể DDV p/e cũng cao quá rồi, sao so được với DGC khi nó ko thoái vốn trong năm nay.

1 Likes

Em nói một lần thôi nhé bác. Bác nghe kỹ này = )) Bác VN68 bị nghe đâu “hack” mất like từ 25k xuống 23k gì đó. Rồi bác Gà Chọi vào đòi công bằng. Mod thì giải thích là những Like ở phần tin nhắn - nhắn tin cho nhau không được tính từ ngày nào đó >> Like bị tụt đi. Mod giải thích nhưng bác Gà Chọi không đồng ý và tuyên bố không bao giờ vào F247 vì không đòi công bằng được cho Vn68. Bác VN68 thì cũng vì vậy mà tạm xa ae nhà 68 vì bận làm deal và không dùng điện thoại. Nhưng đột nhiên khi DGC ra thông báo rằng…thì bác vn68 lại xuất hiện và nói rằng DDV về tay Louis thì mới đạt được 100k hay sao. Còn DGC mà được 128k như hôm nay thì…và sau thời gian bác Gà Chọi tuyên bố không bjo vào F247 nữa thì hôm nay có bạn nào kia show cái hình em có lời cảm ơn bác ấy vì đã động viên các DDVER giữ niềm tin với nó. Câu chuyện nó không đi tới đây đâu nếu như đêm qua em không bị hội đồng như vậy. Hôm nay thì từ bức ảnh của bạn kia, em nhận ra ông Gà chọi đích thị là Gà chọi.

Bạn à. Nếu bạn đã có lời thì mình chỉ xin góp ý. “trân trọng - chân thành” dùng ntn cho đúng

Bạn đọc lại mình có nói gì đâu, mình chỉ nói dùng từ thôi, còn việc mua bán thế nào là quyền mỗi ng. Mình thì không có DDV nên mình chẳng quan tâm j vấn đề của nó. Mình chỉ góp ý cách nói thôi bạn. Muốn người khác tôn trọng thì nên tôn trọng người khác trước. còn trên này đâu ai biết ai cải nhau chi cho mệt bác.

Bác không theo dõi câu chuyện nên bác không biết thì nên đứng ngoài. Các bạn đấy bảo mình ăn shit rồi ăn cháo đá bát kia. Bạn Vào góp ý hộ mình đi