DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Khiếp, cụ @Hoachan nặng lời thế. Tôi nghĩ là ý của @namtee là cp tăng trưởng đi lên thì ra vào đúng nhịp sẽ giúp tối ưu hóa lợi nhuận. Cp thì có lúc lên lúc xuống, chứ có lên mãi đc đâu. Lúc bên Trang trại thấy cụ cũng hay cm hỏi các anh @Vn68 hay anh @Gachoi về ddv. Tôi cũng nghĩ là cụ lướt, chứ ko nghĩ la cụ lại chia tay anh em sớm vậy. Còn cụ có tk 1tr cổ thì cụ đúng là lái mất rồi. Ae nhỏ lẻ bọn tôi thì chẳng chơi đc với lái đâu.

Em tag người có tên là MrChan vào đây đi em. Cùng nói chuyện nào…

Đã nắm giữ cổ phiếu của doanh nghiệp thì ai cũng sẽ thăm dò các ý kiến về nó bác ạ. Tôi mới tham gia diễn đàn này thôi. Thấy hai bác ấy được mọi người tin tưởng nên cũng tham khảo ý kiến chứ bác nhỉ. Tôi chỉ là đầu tư nhỏ lẻ thì việc tham khảo ý kiến của người nhiều kinh nghiệm là việc cần thiết trong đầu tư. Nhưng không phải ai nói gì cũng nghe và không phải giai đoạn nào cũng đúng

Nhỏ lẻ bọn em. Cảm ơn anh nhà quê anh 68 anh gà, chứ k bán lâu rồi,! K có nhà ae 68 chắc chị cũng bán rồi nhỉ?

Ô. Hoá ra ông Gà Chọi này và ông VN68 là cùng một đội à. Còn a bạn Namtee kia là quân tốt để các ông dí phải không? Còn một số bạn nữa là cùng một team nữa hả? Mà tưởng ông Gà chọi này dỗi mod gì đó vì không được công bằng về Like nên nghỉ hưu rồi mà. Vẫn hoạt động à bác?

Bác Gà chọi trước khi rời f 247 bảo bọn em cảnh giác chị😆 và cho e các tin nhắn trên,.H em thấy bác ấy nói đúng vô cùng về chị

1 Likes

ui may quá. Cụ hoachan nói ko thèm nói chuyện với những người đánh vài trăm triệu. Mà tôi lại có lần đc nói chuyện với cụ rồi đấy. Vinh dự của tôi và rất nhiều ae nhỏ lẻ khác sao? Nói đc làm được. Cụ show 1 triệu cổ của cụ đi. Cho ae nhỏ lẻ chúng tôi ko dám nc với cụ nữa.

1 Likes

Thôi các cụ cãi nhau làm gì, anh em toàn múc từ 12, 13, 14. Giờ ai tiền nhiều ăn nhiều, ai tiền ít ăn ít. Tự nhiên cãi nhau người ta lại tưởng anh em nhà 68 ta mới đu đỉnh nên cãi nhau :frowning:

2 Likes

Tôi làm gì còn DDV bây giờ mà show hả bạn. Tôi còn thì tôi cũng vì lời này của bạn mà cho bạn xem đấy bạn ạ

Chào cụ.
Ae nhỏ lẻ vào nc tí thôi. Chứ tiền ai ng đó tiêu mà. Thanks cụ đã góp ý.

Tôi luôn mặc định Hoachan là phụ nữ mà nếu là phụ nữ thật thì các bác không nên tổng tấn công như vậy ^^

1 Likes

Không sao bác ơi. Diễn đàn là nơi để Em chém gió bác ạ

Em tưởng chị thế nào chứ hóa ra chị cũng ăn cháo đá bát với người giúp đỡ mình nhỉ?.Chị càng nói càng lộ bản chất con người chị. Đúng như bác Gà chọi Cảnh báo

Mời bác @Vn68 và bác @Gacchoi vào đây tiếp chuyện cho vui nào các a e nhà 68. Ban đầu tôi tưởng bác Gà Chọi có phong cách hay thật đấy nhưng hoá ra là leader của team đi hô hào à?

Hay Hoachan không phải là phụ nữ à ^^ ôi trên diễn đàn ảo không biết ai là nam ai là nữ nữa :frowning: đúng là hôm nay em nghẹn ngào như bác Chun :frowning:

2 Likes

Chị nói cho em rõ này. Trên này không ông nào giúp đỡ ông nào hết. Ban đầu tôi thấy bác ấy có vẻ chân thành với mọi người khi DDV ở giai đoạn dễ mất hàng nhất và tôi thấy bác ấy động viên mọi người về việc DDV chắc chắn sẽ thoái vốn >> Tôi có lời cảm ơn. Nhưng bạn nào đó show ra ảnh tôi cảm ơn đấy >> Bác Gà chọi cũng chỉ là Gà chọi mà thôi em ạ

Tôi thách ông nào làm trong chính phủ và các thứ dám ra đây xưng danh với tôi nhé. Muốn kiếm tiền bằng nghề phím hàng thì giữ lấy chút tự trọng. DDV nó lên gấp 3 rồi vẫn còn động viên anh em vào à

1 Likes

Nếu ko nhờ bác Gà chọi leader hô hào thì chị ăn shit rồi chị ạ. Ăn cháo đá bát sẽ bị quả báo

Để xem ai là người ĂN CHÁO ĐÁ BÁT làooo =))