DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Trưa giờ ngồi nhìn bảng ko ngừng. Tim cũng muốn thòng luôn. Tình trạng này là xả, hay đang gom lại vậy bác

E cũng không rõ bác à :)) tim thòng là bác mới mua ạ?

Ko. Đang giữ thôi. Mua hồi 24 lận. Sáng 42 tính bán, Mà nghĩ chỉnh thôi. Bác còn cầm ko? Giờ khó quyết định quá

Thấy dư mua gấp 3 lần dư bán, mà chắc toàn dư mua ảo ko quá.

A @Nha_que que đừng giận em. E đang ngồi mà mũi hắt xì liên tục. Chắc ai chửi- mà kiểu chửi đểu. E chơi tới bến vậy. Xin lỗi các trưởng lão của topic này ạ.

Vậy chơi tới bến lun hả các bác. Nhìn 2 cây đỏ cũng khá ngán. Mai Thứ 6 nữa, có thể làm thêm 1 cây.

Nhìn 2 th em BII APG sàn cũng hơi kinh.

che co tấm qua, để mình soi nha, vgt 47k, ddv 15k. Ông trùm là đây chứ đâu. Các bác tính thử mấy con mec ở đây rồi

T k khuyến nghị mua bán. Đọc kỹ topic này. Còn ddv đi ngoài ước vọng của tôi trong năm rồi. Giờ túc tắc

2 Likes

Ối zời! Bảng khủng. Giỏi thật. Để đc 200% mà ko thèm bán.

1 Likes

image

2 Likes

mã ngon mà vào đúng điểm thì chấp tất cả bạn ah. Có người họ giữ cả mấy năm thì bạn biết số lãi thế nào. Tùy từng người thôi. mà nói thật mình cũng ao ước được 1 lần có cảm giác thế này. haha

1 Likes

Hạaha. Vice bỏ Nam. 🥲 qua dc anh only bảo nên làm tý nkg. Chúc vin cen ngày mới câu cá to

Vâng. Chuẩn bác ạ. Thui nhìn thấy là mừng. Chúc mừng Nam nha. Bảng quá đẹp.

1 Likes

Về trại cho vịt ăn hộ em sao cứ đi linh tinh

1 Likes

Ôi Ôi…Em chỉ là NĐT nhỏ lẻ thôi các bác trong Pic DDV ơi. Em có chăm em nó từ rất lâu nên cũng mày mò để góp vui cùng mọi người. Em cũng rất vui vì đồng hành cùng với khá nhiều NĐT khác từ khi DDV ở các giai đoạn dễ mất hàng nhất. Nói thật là em cũng chẳng biết gì nhiều đâu. Nhưng về DDV em hiểu như thế nào thì em đều chia sẻ cùng các bác cả rồi. Các bác nào đang tìm hiểu về DDV thì hãy check kỹ các thông tin + quan sát cách vào ra lệnh của DDV. Đoạn nào kéo lên và đoạn nào ra hàng là các bác sẽ thấy thôi. Doanh nghiệp và cơ hội có thiếu gì đâu mà cư nhất định phải là DDV. Bác nào vào sau thì cũng rất hi vọng có thể đồng hành cùng với doanh nghiệp để có lợi nhuận cho riêng mình. Còn Anh bạn khoe lãi ạ, đối với tôi anh bạn chỉ là trẻ ranh thôi. TK có cỡ vài triệu cổ trở lên thì hãy nói chuyện với tôi nhé a bạn. Khoe vài trăm triệu ra không xấu hổ hay sao? Còn anh bạn lãi thì anh bạn hưởng nhé

2 Likes

Thôi thôi dĩ hoà vi quý xin can nè các anh chị tiền bối. Mọi ng hãy giữ tâm thái vui vẻ đầu óc minh mẫn để còn kiếm xèng đừng đôi coi nhau mất vui

1 Likes

Rất xin lỗi bạn! Không hiểu sao từ hôm qua mình bị gọi tên trên này mà thấy đúng ngôn ngữ của những người không có chân thành với những người đã bỏ lỡ với DDV từ đoạn trước nên mình nc một chút. Bạn cứ đọc và quan sát cũng học được chút kinh nghiệm

Chuyện gì mà căng vậy các bác

“E còn thấy mrchan-đi hỏi khắp nơi target của T…, V… , D…” k biết phải chị k? Hay trùng tên ạ:star_struck::laughing: