DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

ước gì ngày nào vào pic cũng thấy 2 chữ Nghẹn ngào của cụ Chun :smiley:

Em thích những phiên như này bác ạ. Thử thách các cổ đông chân chính, mở bát ra ce thì…… đắng lòng :sweat_smile:

2 Likes

DDV xanh luôn chứ anh em cổ đông trung thành & say đắm DDV

5 Likes

Đã xanh!!! Những phiên như nảy các bé chim lợn lại lặn vào một góc tối. Áp tư duy của họ vào người khác…. Cay đắng!

1 Likes

DDV

Nghẹn ngào !

5 Likes

Topic mình sao buồn quá anh chị à, không khí ảm đạm thê lương bao trùm …

Dù DDV xanh miên man trong một ngày mùa thu trời trong xanh rất đẹp

Điều đó khiến lòng Chun quặn đau !

6 Likes

Chắc không được CE nên mn ko vui bác ạ kkk

Trên thị trường có rất nhiều những mã cổ phiếu tiềm ẩn, chỉ cần chúng ta chú ý một chút sẽ nhận ra.

1 - Là loại cổ phiếu tăng trưởng lợi nhuận đột biến. Loại này show hẳn ra luôn.

2 - Là loại cổ thoái vốn nhà nước, loại này không cần lợi nhuận nhiều, chỉ cần tin thoái vốn. Vì mọi thứ tiềm ẩn nó đã nằm sẵn trong yếu tố nhà nước rồi không cần phân tích nhiều.

3 - Là loại cổ phiếu tổ chức, cổ đông lớn chỉ mua vào chứ không bán ra. Mua xong nhốt luôn không nhả, càng lên cao càng gom, đến một lúc nào đó thì luợng cổ phiếu trổi nổi ở ngoài thị truờng còn lại rất ít, gần như cạn kiệt volume. Lúc này chỉ cần một tin tốt, với một lực cầu nhỏ cũng khiến giá cổ phiếu tăng trần nhiều phiên trong sự ngỡ ngàng của đám đông : "ủa con này, mã này hàng họ đâu hết mà CE như chốn không người vậy ta ! Khó hiểu thật !

3 loại này là loại cổ phiếu trâu gác bếp : Dai, dài và ngon. Ở quê mình nhiều thịt trâu gác bếp ăn dần lắm. Loại này chỉ dành cho những người sành ăn thôi.

Đường về nhà mình mùa này rất đẹp, hai bên con đường dẫn vào làng mình, lúa chín vàng ươm óng ánh dưới nắng mai

Bài của bác Nhà Quê, sorry mình edit tí cho phù hợp bối cảnh nhé !

hình ảnh

3 Likes

Em nghĩ đủ 2tr thanh khoản sẽ xanh đậm

Về quặng đầu vào không thiếu, mình đã hỏi bên cấp quặng ở mỏ Lào Cai , đang giằng co và giá và thanh toán thôi

1 Likes

Tin chính chủ đây bác ạ. Hi vọng nhà nước có phương án hỗ trợ để đủ nguồn cung cho doanh nghiệp

1 Likes

May quá, nhờ cụ @Hoachan mà tôi mới biết là Chính phủ đã vào cuộc để đảm bảo nguồn cung phân bón! Thế này thì phân cứ thế mà đi lên thôi nhỉ!

3 Likes

Giải quyết được thì tốt cho cả nước mà cụ. Thông tin có là để mọi người tham khảo để có căn cứ quyết định đầu tư. Em và bác chủ pic trao đổi tới hôm qua là đã kết thúc chủ đề, chúc mừng cả nhà đều có quà rồi mà bác lại lôi em vào để mời em lên tàu. Bác mới vào thêm giá cao quá à

1 Likes

Công nợ nhiều nên dừng cấp quặng, không phải không có quặng

Vâng bác. Em đọc thì k đáp ứng đủ quặng tuyển để có thể sản xuất đc ra DAP. Còng quặng loại 3 thì có mà. Có lẽ thông tin nên để ai muốn mua thì tham khảo bác ạ. Tranh luận cũng khống giải quyết được gì. Mong các bác còn trên tàu thắng lợi lớn

2 Likes

E cũng nghẹn ngào như cụ Chun và người anh em Vice

3 Likes

Hỗ trợ mạnh cụ ơi. 6/9 có văn bản của văn phòng chính phủ gửi các bộ ngành liên quan đề nghị hỗ trợ doanh nghiệp.

1 Likes

đoạn này lái chơi quá đẹp rồi. Mọi người đều có lãi. Hết game rồi. Bye all

Vào 38 lại…

Đã dự những phiên như này bác nhỉ @Ma_lum. Vững tay chèo nhé bác :">