DDV.... Công ty cổ phần DAPVINACHEM- Siêu phẩm thoái vốn nhà nước

Đêm qua e thấy chị @Hoachan thức đến tận 1h, k biết sáng nay đã dậy chưa nhỉ ?:smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Tiếp tục hành trình DDV

CT đã lên tiếng. Hôm nay lại tăng tiếp rồi!

Chuẩn bị nhiều cây sàn đàm đông lại cháy TK thì nhau ai oán

Lên tiếng ở đâu vậy bác

Hôm qua giờ nhiều anh chị hỏi Chun có nên bán DDV không?
Chun trả lời chung ở đây cho tất cả anh chị luôn nhé: DDV từ giá Chun hô nêu ai mua vào cũng lãi và lãi khá rồi ạ, chỉ trong T4 thôi !!!

Thì lúc này anh chị phải tự quyết cho mình ạ. Vì Chun cũng không biết đâu là đỉnh của DDV đâu ạ.

Riêng Chun thì Chun chưa bán một cổ nào ạ.

Chứng khoán mỗi người một phương pháp, một kỳ vọng ạ.

Mong anh chị hiểu & thông cảm cho Chun.

6 Likes

TRIẾT LÝ CỤC KẸO

Mỗi ngày bạn đều cho một đứa trẻ ăn kẹo. Bạn làm điều ấy rất thường xuyên và vui vẻ. Đứa trẻ ấy cũng có vẻ rất yêu bạn. Mỗi ngày thấy bạn, nó đều cười tươi và chạy đến nhận kẹo. Nhưng rồi một ngày, bạn xoa đầu nó và bảo: “Hết kẹo rồi”. Bỗng dưng bạn thấy nó rất khác. Nó gào ầm lên rằng bạn keo kiệt, bạn xấu xa. Hoặc nó đi khắp nơi để nói xấu bạn.

Triết lý cục kẹo có nghĩa là khi bạn cho ai khác một thứ gì, nhiều khi họ sẽ không nghĩ ấy là món quà, họ nghĩ đó là bổn phận, là trách nhiệm. Và khi bạn không cho thứ mà họ muốn nữa, họ sẽ lập tức trở mặt thôi. Với nhiều người, cho dù bạn có cho họ kẹo mỗi ngày, thì họ cũng chỉ nhớ có mỗi một ngày mà bạn đã không cho.

Ký tên : XYZ ngày nào cũng CE 15%/phiên, cho đến một ngày nó không còn CE nữa mà chỉ tăng 9% thôi ạ. Điều đó khiến lòng Chun quặn đau !

7 Likes

em tham gia diễn đàn mới gần đây, biết topic khi ngựa này giá 19 nhưng không dám vào.
Đến giờ thấy CP tăng mạnh, mọi người có lãi cũng mừng cho mọi người.
Phần em thì được đọc những chia sẻ giá trị về CP cũng như nhiều quan điểm hay ho.
Rất cảm kích!!
hehe

2 Likes

Không hiểu gì về doanh nghiệp đừng thể hiện bác.

1 Likes

Quá đúng bác ạ! :blush:

1 Likes

Với loại bơm thổi như này thì khuyên chân tình nhỏ lê chốt lời không bao giờ sai. Chỉ sai thời điểm là bay tài sản.
Còn mua bán tuỳ ae hết ko vào nhóm này cm nữa

Cảm ơn ý tốt của bác.

Xin phép cười mỉm với bác một cái chào buổi sáng :blush:

Định kiến + Bảo thủ + Cái tôi =

3 Likes

Cười mỉm chứ đừng cười khểnh. Qua ngủ muônk thế ạ. Mà lần sau mơi đừng tag hay cmt gì tôi vao. Thank

Nghe có vẻ cay cú mất hàng từ 15.9 vs 16.2 lâu thế nhỉ. Thôi về múc than đi ô. Nhóm này là phân. (Thanks là viết tắt đầy đủ - thank hình như hơi sai ông ạ)

Đọc xong câu này của bác, e cũng chỉ có thể thốt lên: Nghẹn ngào

Ngen ngào. Game đầy bí ẩn. Không biết đằng nào mà lần/

Pic mình nay buồn quá, nếu chiều nay DDV xanh khá thì sao nhỉ, anh chị có vui nhiều không ạ !

5 Likes

Nghẹn ngào cụ Chun ạ :smile:

2 Likes