Ddv- hành trình

D thì em nghĩ chỉ chờ lật bài mà thôi :joy:

cảm ơn anh đã thông tin, có thêm tí tiền đáo hạn cái sổ tiết kiệm, em sẽ múc thêm để chờ cuối tháng 7, mà giá thoái 4x (em đọc các anh thảo luận ở trên, k biết e hiểu đúng k) thì em giữ bằng chết k ra sớm :smiley: đủ tiền cưới vợ luôn :smiley:

1 Likes

Ván bài sắp được lật ngửa

2 Likes

14,x. e cứ túc tắc nhặt .

cứ anh gachoi và anh vn68 mà theo. tiền chỉ chuyển từ người kiên nhẫn ít hơn sang người kiên nhẫn nhiều hơn. chúc ae ngày giao dịch yên ả @Gachoi @Vn68

2 Likes

Bác hiện hình phát là mây gió vần vũ, nay bác rảnh sớm thế???

1 Likes

Giầu nghèo có số, anh ko khuyến nghị mua nha! Ko đến lúc hoãn ko thoái đc vốn, chim lợn rợp trời chửi anh!

3 Likes

ai xác định chơi dc thì phân bổ vốn thôi anh. tiền thì vẫn của mình, tự mình quyết

1 Likes

Tôi chỉ xuất hiện khi ae cần. Lúc bình yên tôi sẽ lên núi

4 Likes

Bác cung cấp thông tin, ai mua bán tùy. Túi tiền của mình, khôn dại tại tay kêu ca giề.

2 Likes

chuẩn anh à.

1 Likes

quá chuẩn anh ơi, hỗ trợ thông tin và ổn định tâm lí anh em là quá ngon rồi
còn tài khoản là của mọi người, lựa cách mà quản trị chứ anh lo sao hết từng người đc :smiley:

1 Likes

Vớ vẩn, tôi nuôi gà chọi bán hơi bị đắt tiền!

1 Likes

Lái đang quay tay, chả ae nào bán ra với giá này cả.

1 Likes

Thanh khoản càng ngày càng bé…

vâng anh, quay với vol cũng bé, hù anh em nhỏ lẻ yếu tim là chính, chứ ai xác định được đến với DDV vì lý do gì, sẽ chỉ bán vì lí do đó thôi anh ạ :smiley:
cảm ơn anh lần nữa, ít anh chị nào trên các diễn đàn có tâm và sẵn sàng hỗ trợ nhỏ lẻ như mấy anh :slight_smile: quá tuyệt vời cho ae thớt này khi đc đồng hành cùng các anh

1 Likes

Nay mà kết phiên ở giá 13.8 13.8 là tạo thàng cây nến hammer nến đảo chiều kinh điển…

1 Likes

Theo ý tưởng của chú giờ tôi sẽ lùa gà để Tết thịt cho mấy ae lên trang trại uống rượu nhé!

1 Likes

Kệ đi cụ ơi, ai hiểu sao thì hiểu thôi à

1 Likes

Ko liên quan nhá, e nói gà chọi thật của bác trên trang trại. :hocho::hocho::plate_with_cutlery::plate_with_cutlery::plate_with_cutlery::poultry_leg::poultry_leg::poultry_leg::beers::beers::beers:

1 Likes