DDV - Lợi nhuận tăng 46 lần so với cùng kỳ

Las thú vị ở chỗ biết đâu đặt lại ăn, nhiều thăng cũng hay hoảng loạn với las bán linh tinh cực

Như đã nói ở (Trang 12) về nhân sự TGĐ của DDV thì là con người giỏi cả về mảng Kỹ thuật, cũng như Kinh doanh…… đi lên có tay nghề và kinh nghiệm cứng từ Công ty Đạm Hà Bắc; còn Chủ tịch HĐQT Công ty hiện nay thì cũng quá yên tâm hiện đang là Phó TGĐ phụ trách mảng ĐTXD của Tập đoàn…. kiêm nhiệm TGĐ Công ty…. Kinh nghiệm cũng đầy mình….

Thời tiết TP. HCM hiện tại mát mẻ…. đang có mưa và gió nhẹ….

Vừa dạo qua Phố Nguyễn Huệ…… vô tình gặp ngay mấy bác cũng thạo về dòng cổ Vina…chem nói chung và DDV ….nói riêng…. Nghe nói do biết tin tốt, nên anh hơi hấp tấp múc từ tuần trước vùng 21.x…… Thấy mặt vẫn vui…. Nên cũng thấy tự tin

=>Khả năng mai tham dự Hội nghị sơ kết 6 tháng đầu năm 2024

1 Likes

CSV dự ước lãi 6 tháng đầu năm chỉ gần 150 tỷ …. Vậy mà hôm qua, hôm nay làm ngay 2 cây Ce …. Quả là đáng nể…

2 Likes

Nay DDV và Las đều bứt phá mạnh không thấy a,e nào le ve vào chia sẻ này nọ…. Rồi làm mình, làm mẩy…… như ở mấy trang đầu nữa nhỉ ?

4 Likes

Mấy phiên nay VGT đã thể hiện…. Rồi DDV cũng có khi phải tăng trên dưới 20% nữa lại lác đác có bác để ý ….

2 Likes

Chuẩn không cần chỉnh …… đã có DDV được ví như Kim cương đoạn này rồi thì cứ ôm cho thật Chắc và thật Chặt…… để đón thành quả thêm cho cả Quý 3 và Quý 4 năm 2024 này……

=>Nhìn DDV đáng yêu quá….

4 Likes

Bán sạch rồi kkk còn ai nữa, nó lướt nhanh như chớp mà

sáng chốt vgt là quá đẹp

Chút nữa có thêm bài chi tiết bên chính quyền về tình hình SXKD như đã nói cả hơn tuần nay với a,e rồi nhé

1 Likes

Bác bán giỏi thế

Bác có lãi rồi bán DDV đi tôi đang có lệnh đặt mua vào

2 Likes

Làm hàng ý mà …. Có lãi rồi bán ra ddv đi … tôi cân đó……

1 Likes

Lại phải đặt DDV giá cao hơn nào ….bác nào có bán ra để vợt thêm chút nhỉ ?

Như đã nói ở (Trang số 53 này)…… sau khi nhặt ngày 01/7 và 02/7/2024 thoải con Gà mái giá 18.3 và 18.5…. Tạm thời DDV đã có giá Trung bình 18.5 được gần có 200N cổ….

Tạm thời với DDV như vậy là quá ổn áp với giá Bình quân 18.5 rồi…. Tiếp tục đi tìm miền đất mới …. Dự thứ 2 tuần tới tớ sẽ lại đưa ra thêm (01 mã) mới để a,e thảo luận, mổ xẻ … canh tham chiến nhịp tới nhé…. Nhớ theo dõi sát sao… (Thứ 02 tuần tới)…

=>Mỗi cổ DDV tạm lãi: 20.300 đồng/cổ - 18.500 đồng/cổ = 1.800 đồng/cổ trong có 05 ngày từ ngày 01/7/2024 đến ngày 05/7/2024 ….

=>Tuần tới a,e dự sẽ quan sát để tham chiến (01 mã) nữa nhé….

1 Likes

Nhờ cụ cập nhật việc chia cổ tức của Las ạ, em thấy dòng vinachem chỉ còn mỗi mình Las là om dưa lâu vcc :roll_eyes:

2 Likes

Như đã chia sẻ ngày 28/6/2024 ngay ở (Trang số 01)…. Tạm thời đã nhặt đủ cơ số DDV cần nhặt…. đúng theo như kế hoạch đã vạch ra trong thời gian vàng 05 ngày…. (Từ ngày 01/7/2024 đến ngày 05/7/2024).

Chúc mừng các bạn nào đã canh nhặt được DDV vùng giá 18.x và nếu dũng cảm, can đảm đã mạnh tay nhặt vào ngày 01 và 02/7/2024 khi mà tranh thủ cổ đỏ mạnh có lúc đã nhúng về 18.3 để thoải mái nhặt trong thời gian đó một số bác lao vào hù doạ….”đó là thời gian vàng”…… (Chốt phiên hôm nay mỗi cổ đã tạm lãi gần 2.000 đồng/cổ). Phiên hôm nay ngày 05/7/2024 đã có lúc DDV cán mốc 20.700 đồng/cổ….

=>Đúng quy trình đã vạch ra là chỉ nhặt trong 05 ngày như đã nói ngay ở đầu Píc….Tạm thời đã yên tâm cho DDV vào két khoá lại để đón nhận thành quả…. Và sẽ nhặt thêm “tích sản”….nếu DDV tiếp tục nhúng về 18.x như đầu tuần vừa rồi…

1 Likes

Bác chốt được VGT vùng 18.x rồi à ?

Giờ mới ra tin như những gì mình đã chia sẻ cuối tuần trước từ ngày 28 đến ngày 30/6/2024……(chi tiết từ trang 59 đến trang 65)…… Để trước khi quan sát tham chiến đầu tuần vừa rồi… (lật xem lại đúng như một thước phim tua xem lại)……

1 Likes

Tin ra đúng như những gì mình chia sẻ rồi đó bác nhé…. chính xác từng mi ly mét nhỉ ?

=>Phong cách của mình là vậy…. chỉ mua cổ trước khi có tin chính thức…. Khi đã ra tin là lúc tạm dừng …. Để ngắm thành quả.

1 Likes