DDV - Trở lại sau kìm nén để bứt phá

Vậy ngon rồi. Vào đường đua mới bác.

1 Likes

DDV … Qua mốc 16.x thì sẽ xác định là đầu 2 rồi cũng sẽ qua.

=>Cổ đông của DDV giờ toàn là CBCNV… người lao động của Vinachem xịn…họ quá am hiểu nội lực các đơn vị thành viên… và họ luôn lấy thước đo đặt lên bàn để so sánh giữa các cổ phiếu có sự tương đồng… DDV đang nằm ở vùng quá hấp dẫn so với cổ… cổ…cổ kia tại sao tại sao đã có lúc qua 21.x…Vậy mà em nó chưa bứt phá khỏi tuổi dậy thì …16.x thì quả là vô lý…

=>Vì lý đó đó lúc này DDV vẫn là lựa chọn số 01 của dòng PHÂN

1 Likes

Phiên hôm nay sẽ là một trong những phiên kinh điển của nhiều người đảo hàng…hoặc… để chốt lời một số cổ phiếu đã tăng mạnh thời gian qua tập chung thêm nguồn lực để nhặt thêm mốt số cổ tốt…trong số đó cổ DDV là lựa chọn không tồi.

=>Với DDV cổ phiếu không có áp lực kiểu cờ bạc…đánh Magine nên mua và mua …mua thêm nắm giữ quang đó ăn cổ tức chờ tin Quý 01/2024 (tăng trưởng LNTT gấp hơn 25 lần so với cùng kỳ …thì có đến trẻ con Lớp một cũng đã và đang nhìn nhận ra…)

=>Tiếp đến chờ sang tháng 5/2024 có thêm cái sửa đổi 71 nữa là đời đời ấm no

VAF rẻ nhất sao bác chủ lại không chọn vậy :sweat_smile:

1 Likes

Tớ cũng cầm có 10N để trong TK lâu lắm rồi, cũng tính sắp chốt lời vì cũng tăng cũng kha khá rồi

=>Về cơ bản VAF bán hàng cho cây Cafe vừa rồi rất tốt….không có hàng mà bán…. Cái hạn chế của VAF là thanh khoản thấp …giữa Tím và Sàn cũng rất mong manh….cũng như SFG đã chốt lời trước đó rồi.

DDV bác nào cuối phiên múc ác vậy. LAS nay đuối so với ngành khi giảm 10% cũng là cơ hội cho ai chưa có để lên tàu.

1 Likes

Kết phiên nay lúc 15h00….có mấy quả lệnh khủng treo hứng….trong đó có quả treo gần 1/2 Triệu cổ Hứng DDV cho thấy nhiều con mắt cũng đã hấp háy để ý đến DDV rồi

1 Likes

định giá VAF quá rẻ so với đám LAS SFG DDV BFC nếu cần PE 10 thì nó đã có giá 18 -20 mất rồi nên thấy lạ bác lại bảo nó tăng quá nhiều :smiley:

1 Likes

Tớ nói nó là một cổ tốt, nhưng hạn chế là thanh khoản thấp hơn những ông bạn trên mà bạn

1 Likes

À tại tớ thấy cụ bảo nó tăng quá nhiều thì tớ thắc mắc thôi vì VAF đã tăng gì đâu so với LAS DDV BFC :dango:

1 Likes

Khẩu vị từng người khác nhau thôi. Phân bón bắt đầu hồi phục LN đặc biệt nhóm Vinachem nên ae lựa mã chơi phù hợp với mình.

2 Likes

LAS vừa ra một loạt sản phẩm mới với bao bì phục vụ gọn, nhẹ cho mọi gia đình.

1 Likes

Nay lệnh cuối cùng uy tín đấy :smiley:

1 Likes

Cổ nào ….thời điểm nào …cờ đến tay là phải phất ngay….Lệnh vào nhặt bác thấy….họ nhặt dứt sờ khoát không ? Vẫn dư mua cả gần nửa triệu cổ.

=>Hàng sx ra đến đâu vét máng bán đến đó……Hôm nay lại có thông tin về nguồn nguyên liệu đầu vào ổn định cho tương lai thì bảo sao chẳng quyết liệt… Mai tiền chốt lời bán PVS của tớ cũng đã về đến TK ….lại tiếp tục canh nhặt thêm DDV.

1 Likes

Có tin ra lúc 16h34 phút rồi đó bác nhé

Bạn nữ duy nhất trong ảnh là Thành Viên HĐTV Tập đoàn mới được bổ nhiệm đứng cạnh đồng chí Tổng giám đốc Tập đoàn Vinachem …toàn dàn lãnh đạo trẻ và năng động

1 Likes

Này mai nhóm Checmical lại phi ác rồi bác, tạo lập đánh ác quá, chắc nhóm hóa chất nhỏ lẻ chạy sạch để mua bđs rồi, hàng tốt ai cũng giữ khư khư thì nó phải táng cho nát rồi mới kéo, DPM, DCM, DGC năm xưa chả nát người mới tăng phi như ko thấy đỉnh

2 Likes

Thời hạn khai thác quặng Apatit là 18 năm. Trữ lượng khai thác gồm 23.919.000 tấn apatit các loại (gồm quặng I: 699.650 tấn. và quặng III: 23.219.350 tấn).

=>Tuần trước nếu bác nào am hiểu trong ngành thì biết …đúng là Nhà máy DAP lo canh cánh mất ăn mất ngủ vì thiếu quặng…(trong khi hàng thì bán chạy như tôm tươi)… lại phải giảm tải và luôn trong tình trạng phải dừng máy bất cứ lức nào nếu hết quặng Apatit. Giờ nguồn quặng đã có thì với DDV lại sớm vượt đỉnh.

1 Likes

Thông tin tuyệt vời bác, vì hóa chất cơ bản có tính liên thông trong cả tập đoàn hóa chất, tin này thì nguyên liệu đầu vào của cả LAS DDV và các cty khác đều hưởng lợi bác nhỉ

2 Likes

Phấn năm nay chơi Las - ddv. Nay DDV cuối phiên mua mạnh, mai dự Las sẽ lấy lại tinh thần.

1 Likes

Em cầm DDV và DRC

1 Likes