Để cử VGT, TNG, FRT, CEO, C4G, BSR, OIL, TVD, NBC, QNC, BCC

Chia sẻ thật với anh em chứ phiên hôm thứ 6 sẽ có thể là phiên phân phối đỉnh, có nhiều anh em cho rằng tự doanh gom hàng nếu gom thì tại sao họ ko gom lúc 1240, 1270 phải đợi đến 1370 gom. Qua đó cho thấy tiền trong tài khoản của anh em nhỏ lẻ vào bắt đáy gần hết phiên hôm thứ 6. Giờ cổ phiếu mã nào cũng đã vượt giá trị thực rồi, mà tình hình kinh tế quý 3 và 4 thậm chí 2022 sẽ ko thể trở về giai đoạn trước dịch được. Tất cả đều bị tổn thất và cần thời gian phục hồi, chứ làm gì có cái gì bị nén hết dịch là bung, thu nhập của tất cả người dân đều giảm thì làm gì bung được nữa.

Ok bác. Kinh tế quả thật rất xấu, bc quý 3 chắc đa phần tệ ko tưởng. Bđs, đầu tư công cứ hô vậy nhưng giải ngân đâu có dễ, làm ẩu lại xộ khám như chơi.

1 Likes

C4G đang tích luỹ quanh 12.
Nhóm này còn có CEO tiền lớn đang vào và chưa tăng nhiều. còn lại các con trong nhóm này đều tăng khá nhiều.

Cửa cho VGT quá sáng, mới gặp gỡ đối tác châu Âu để mở rộng thị trường

VGT e hô lúc nó 15 cơ bác. VGT dài hạn thì vẫn sáng rồi.

Trận đánh tiếp theo là C4G, du lịch Phú Quốc CEO và hàng không

Nhịp này 30 thì mới nét anh nhỉ

4x.

CEO hô từ mùng 2/8 không biết có bác nào vào ko? 2x.

trong tầm tay a zai ơi. múc k kịp &^^

TNG lại tèo nữa rồi

TNG giờ phải tích luỹ đã, lên 1 mạch từ 19 lên 32 là nhiều rồi. Trong nhóm này còn CEO là còn nhiều dư địa tăng giá mạnh, đợi hết giãn cách nó đẩy mạnh bán dự án ở Mê Linh với Phú Quốc mở cửa nó đón khách. Múc dần rồi để đấy 2x thì cân nhắc chốt dần.

Cái nhóm này e đề cử hiện tại đã bão hoà chỉ còn sót lại CEO và C4G chưa tăng nhiều. Các bác nên ưu tiên cho bất động sản, C4G xây dựng hạ tầng vẫn ngon nhưng sẽ ko tăng mạnh bằng CEO. Bản chất xây dựng hạ tầng chi phí lãi vay lớn và mang tính chất đi làm thuê nên C4G sẽ có khả năng có giá 15. Còn CEO bất động sản hương lợi từ đầu tư công và du lịch nên khi dịch sẽ thiệt kép, hết dịch sẽ lợi kép. CEO target 2x, 3x.

1 Likes

C4G quá ngon

C4G e vẫn nhiều lắm bác. Nhưng tăng là e giảm dần tỉ trọng để chuyển qua hàng bất động sản CEO.

TNG ngon gấp đôi con VGT, NDT nhẹ nhàng ít ai để ý lại ngon

tầm này thì TNG dư địa tăng ko còn nhiều. Chuyển hướng sang bất động sản là vừa bác.

c4g hình thành 1 sóng tăng mới và sẽ tạo đỉnh ở giá 2x cuối năm nay

BSR - Vận đến rồi thì không còn cưỡng lại được xu thế

Hôm nay tăng lên 20.7, ngày mai thì sao các bác nhỉ?