DGC – thiên đường còn xa nhắm

Mồm dọc Huyền cứ đợi đó, DGC mai đạp FL chết m.ẹ đi. Mồm dọc

Chuẩn. Hai cái mồm dọc này lâu chưa vệ sinh

1 Likes

Ngon, ngọt tới tận tr.ym, bác để tôi trị mồm dọc Huyền cho. Nó lai dai, tôi khoái hơn. Huyền đĩ già mồm

1 Likes

Con Huyền này nó hô hào Dig và ceo vùng đỉnh. Fo fomo vào đỉnh rất nhiều. Ai mà tim cho nó được. Con này để tôi trị nó, cái tội mồm dọc với P, hệ oil giảm là nó nổi lên như chiếc quần s.ip mầu hồng vậy, lộ lộ. Oil tăng là nó lặn luôn. Được cái nó đĩ già mồm nên sức nó chắc dai, chơi some luôn. Há há

1 Likes

Nó trốn rồi. Con huyền nay giờ ló mặt lên f247 này tôi đây phùng sát nó. Đĩ già mồm, tôi mà chửi còn ngoa hơn bà bán bún chửi trong phố cổ.

1 Likes

Để Mị nói cho mà nghe

DGC là 1 mã tốt, thế nhưng khi con trâu trắng PR cho mã này thì vận xui của nó đã ám vào DGC. Chính vì thế DGC ko thoát khỏi số phận về tới 15 vào năm 2025, thậm chí chỉ còn 12 vào năm 2026. Vậy tình hình T+ thế nào và những bác trót mua DGC ở giá 102 cần phải làm gì?

Trong T+, đội lái tranh thủ tin tốt từ kết quả quí 3 để đẩy giá DGC lên. Nhưng thời điểm mua DGC ko kéo dài quá ngày mai 18/10, thậm chí ko mua còn tốt hơn. Kịch bản cụ thể cho những bác ôm DGC ở giá 102

-Bước 1:chờ DGC lên vùng quanh 85 thì bán sạch

-Bước 2: chờ DGC về 65 lại mua vào. Như thế số lượng cổ phiếu DGC của các bác ko đổi, thế nhưng giá vốn đã hạ về quanh 65. Chuyển lỗ thành hoà vốn

-Bước 3: khi DGC lên 75 lại bán sạch

-Bước 4: chờ DGC về quanh 45 thì mua vào. Cho tới bước này các bác mới lãi 50%, gọi là thoát khỏi vận đen của con trâu trắng

Và chúng ta cứ tiếp tục như thế cho tới khi DGC về 15 vào năm 2025.

Túm váy lại: DGC giá xuống kiếm ăn dễ dàng hơn, nhiều hơn khi giá tăng. Đó là vì dựa theo việc mã này bị con trâu trắng nó ám. Bác nào nghi ngờ kịch bản cứ việc xem chúng ta hô bán DGC từ đầu topic tới giờ được lãi hơn 30%, thử hỏi mua DGC chờ giá lên có lãi nổi chừng ấy ko. Tự các bác soi lại tài khoản DGC của mình nhé

Quả báo đáng đời thật. Dìm hàng DGC thì DGC lại giữ giá tốt, cổ phiếu mình cầm DIG thì cắm đầu đội sổ thị trường. Bỏ đi mà làm người.

Muốn bị anh phang không Huyền, sao vẫn cố già mồm? Im đi càng nói càng thấy nó thum thủm

Con huyền nó PR dig và ceo, moá già mồm chim lợn P. Nay P nó ce gần hết xem mặt nó có bị các anh phang cho trắng mặt ko. Đi già mồm Huyền

1 Likes

Ôi dào, cả lũ ôm DGC giá 102. Lúc nó về 70 chả thấy mặt mũi đâu, nay vừa làm mèo chết đã nhảy cẫng sung sướng. Rồi khi DGC về 65 lại im thin thít.

Túm váy lại: DGC là mã bị con trâu trắng nó ám thì đừng mong ngày mọc mũi sủi tăm. Cứ ăn bò tùng xẻo trường kì nhé

P/S con trâu trắng

Em bô bo cái mồm lùa gà vào dig, ceo trên đỉnh phù vân em không thấy ngượng à. Giờ ở cái chốn này còn vâc cái mặt mo già mồm. Chim lơn tối ngày oil, nay P trần cả lũ đấy. A khuyên thật, e sai rồi thì nhận sai, đừng bô bô cái mồm lên này ae nó chửi vào mặt cho. Hô dig, ceo thì toàn mã chia 5 chia 7. Chim lợn P thì P ce cả lút. Huyền ơi, xin lỗi e chỉ là quạ thôi, đừng nghĩ mình là công, người ta cười cho

Con Huyền này cứ phải vờn nó từ từ cho nó có cảm giác đã, chừ nó ì lâu năm thế này sợ phang luôn nó đéo lại đéo lên đỉnh cho

1 Likes

Dgc lnst 1600 tỷ

Há há. Con huyền mồm dọc này nó khô lắm

1 Likes

Bây giờ đọc lại nhận định về quý 3 DGC của bạn dạo trước thấy đa phần sai nhé!

Huyền nó chỉ đươc cái mồm dọc, già mồm. Nó nghĩ là cao siêu nhưng gặp tôi đây cho nó chết luôn.

Ngày 17/10, giá P4 là 37.250 CNY/tấn

Uh. Vậy nhà chiêm tinh vĩ đại nhất mọi thời đại cho tôi hỏi mai giải ngân mã nào được?

PET, PVD, CTR, HTN, … tha hồ mà chọn. Tránh xa con huyền mồm dọc ra nhé, hàng nó hô là vứt

1 Likes

Để Mị nói cho mà nghe

Hôm nay 18/10, media đưa tin giá P4 vẫn là 37.250 CNY/tấn. Tuy nhiên có thòng thêm 1 câu giá hợp đồng theo thoả thuận.

Trong khi đó sàn thượng hải cũng đưa ra thông tin về giá của họ LFP. Lithium carbonat 99.5% tăng 2000 lên 532.000 CNY/tấn, lúc cao nhất vươn tới kỉ lục 542.000 CNY/tấn. Photpho vàng P4 giảm 1100 còn 36.400 CNY/tấn. Than chì điệnc ực âm giảm 250 còn 23.250 CNY/tấn. Nikel sunfat cấp pin tăng 300 lên 39.900 CNY/tấn.

Có thể thấy Lithium carbonat tăng mạnh khiến P4 ăn đòn đủ