DGC – thiên đường còn xa nhắm

Thế bên đỏ kia là con xe đi lên chứ phải còn tốt đâu

K biết chơi cờ úp, chỉ biết chơi cờ ngửa thôi.

Được, đúng khí chất của người bị vợ bỏ.

1 Likes

Thôi, có tuổi rồi thì ăn nói điềm đạm tý đi bác.
Hơi tý cãi cọ, bắt nạt phụ nữ.
Thế chủ pic làm hại gì bác, bác bảo iêm ném đá cùng.
Còn k làm gì thì thôi, sao cứ theo đuôi bắt nạt phụ nữ thế.

Dân gian tương truyền, người nào bắt nạt làm hại phụ nữ đáng tuổi con mình sẽ bị kiến bứt hết lông ch*m :innocent:

Lại Là Bân đần độn à

1 Likes

Câu hỏi hay. Khoai tây ôm 2000 tỏi DGC ở giá 70, giờ NAV của nó đang tăng thành 2600 tỏi. Thế nhưng 2000 tỏi khác mua DGC ở giá hơn 100 thì ko được may mắn như vậy bởi nó mua lúc giá P4 cao chót vót 80.000 CNY /tấn. Giờ P4 chỉ còn 26.000 CNY/tấn nên tạm thời nó vẫn giữ được NAV là 1700 tỏi, âm quĩ mới có 300 tỏi thôi.

Thế nhưng tới đầu quí 4 thì tất cả khoai tây đều đau khổ khi thấy NAV mua DGC âm hết. Đợt mua tháng 4 thấy chỉ còn có 1200 tỏi, âm 800 tỏi. Điều quan trọng là mỗi ngày mở mắt ra đều thấy NAV âm thêm bởi giá P4 tiếp tục đi xuống.

Túm váy lại: một đội nhét giấy nữa đang đi lên sân khấu

còn ai trồng khoai đất này nữa

Bác còn trẻ mà trình độ cao siêu . Ngưỡng mộ bác thả 1000 Tim

Nghi Sơn bác Huyền quyết định ko vay nữa mà dùng toàn tiền nhà, nói rằng để khỏi ảnh hưởng con cháu.

Nhưng quan trọng là lấy đâu ra tiền để làm dự án 57 ngàn tỉ kia. Bởi làm Nghi Sơn đến 2025 mới xong, tức trước 2025 sẽ ko có 1 xu nào dành cho Dak Nông. Khoai tây có thể chờ đến 2030-2035, thế nhưng F0 có thể chờ được lâu như vậy ko?

Ối jean à. Bân đần độn hô Dgc sao rổi.

Đây là pic của phụ nữ mà mày, sang pic kia combat đi.

bác lấy gì ra để dự đoán giá P4 tiếp tục đi xuống. Theo mình nghĩ DGC nếu được ck 50% từ đỉnh thì cũng gọi là vùng đáy rồi. Trong tương lai P4 đi lên lại thì DGC cũng sẽ đi lên lại thôi. DC họ mua DGC họ cũng tính đến phương án này, năm xưa họ đầu tư vào HPG cũng tính toán đường xa chứ cũng không nghĩ ngắn đánh t3 vậy đâu

1 Likes

bắt tay hợp tác với nhau thôi chị, được tỉnh Dak Nông duyệt đồng ý cái dự án 57k tỷ hôm 22/6 rồi. Không tự dưng Tỉnh người ta duyệt một siêu dự án như vậy, mình không rõ còn được chứ trên họ rõ lợi hại trong đó hết.

Hóa chất quý này cũng thuộc dạng xịn xò, bác thế này còn chê thì em không biết nói gì hơn

Tưởng mày thế nào, con mịe mày, xem theo phiên im mồm. Viết dc nửa như chủ píc thì hãy nc với tao.
Tăng dc vài phiên vào gáy đi sân si với phụ nữ, loại mày thì giỏi rồi, lập pic đi , hihi.

Tao biết ngay mà, ko lập luận , phản biện đưa dẫn chứng ra là quay ra công kích cá nhân, haha. riêng mày tao để mở profile cho mày xem tao thế nào.

Tao rất ít khi comment bên pic là phụ nữ nhưng riêng huyền tôi ngưỡng mộ trình độ học thuật của bạn. Còn thằng ■■■ kia sang píc khác, tao không muốn chửi nhau ở pic phụ nữ.
Tăng được phiên vào chửi như loại ch ó điên. dmm. bố khinh. 1 điểm câm mồm.

Xin lỗi chủ píc, tự nhiên đi chửi nhau với thằng mới lập nic, chắc nic nó bị khóa, haha.

Xin lỗi mày đừng tag tao nhé. Mày là nhất rồi, chắc dgc to the moon đấy, tăng dc phiên vào chửi luôn dc, eo ơi kinh tởm.
Ủn píc cho thiên hạ thấy loại mày thế nào. Tăng dc phiên vào chửi luôn, ko dùng dc lời nào phản biện dc chủ píc xong chửi, chẳng lẽ nó phi te te xuống à thằng ngu.