DGW: Rủi ro mất hơn 8.9 ngàn/thị giá mỗi cổ phần

thôi tranh luận với bác chán quá, bác chắc mới đầu tư đc 1-2 năm là cùng

thế b giỏi gì mà chê pp của tôi?

b có pp gì đâu mà chê :)))

ờ mày giỏi rồi

DGW ngắn hạn có thể rủi ro do TT chung chứ view trung và dài hạn cũng ổn mà phải ko bác

image

1 Likes

phải rồi bạn

8 Likes

Khi nào vào được, hú tôi nhé.

1 Likes

Tuỳ cách đánh và PP mỗi người chứ bạn. theo cả FA TA thì gọi là FTA nhỉ? :grin: nhưng cũng tuỳ ngành, chu kỳ và vĩ mô. Như DGW đánh theo PP CANSLIM thì phải soi BCTC qua 4 kỳ chứ k phải chỉ hiện tại

9 Likes

Đánh kiểu a b c d thì…đều là cầm cu cờ hó đái cho anh V và thằng Kh gốc broker…SSI cho vay margin…Thằng Kh trước đây là broker hỗ trợ DGW niêm yết cp và tổ chức đánh đấm…sau về làm GĐ Đầu tư cho DGW…Đầu tư gì không biết, thấy hắn làm Startup Cầm đồ :stuck_out_tongue:

Cty phân phối đi start up cầm đồ…

Má…tham ít bạc lẻ thành mù mắt rồi hahah

1 Likes

ok bác

8 Likes

ok bạn

8 Likes

Sự khác biệt giữa cổ đông DGW và các cổ khác là họ rất trung thành. Nhiều ng cầm qua năm tháng và họ tin BLĐ. BLĐ cũng IR tốt. Tóm lại giá cổ lên hay xuống biến động ntn thì cơ bản nó vẫn khá ổn định. Năm ngoái vụ Xiami nó rớt 3 cây sàn cổ đông cũng bình tĩnh k kêu ca than vãn gì cả. Nên pic này k có ai vào gây sự tạo drama như các pic nhận định về mã khác nhất là BĐS đâu bác. Ngoài ra DGW là hàng của tay to cá mập. Nhỏ lẻ ít lắm.

2 Likes

mình cũng cảm thấy đa số cổ đông DGW rất điềm đạm

12 Likes

IR bọn này tốt.

1 Likes

đồng ý anh Vampire ơi.

9 Likes

Tôi cũng đã chốt giá 64 giờ đợi xem nó có giảm như bác nhận định thì vào lại tiếp con này.cảm giác đánh con này ít ai để ý :))

2 Likes

ok bác. Ngày mới thành công nhé bác.

9 Likes

Bác soi dùm em con DPG xem sắp tới nó diễn biến thế nào với được không ạ.

mình nhận định DPG còn tăng nhưng sắp có điều chỉnh trong ngắn hạn.

9 Likes