Đi tìm penny cổ phiếu giá chưa tăng Ln đột biến quý 3!

Đi tìm penny cổ phiếu giá chưa tăng Ln đột biến quý 3 !!!

Đi tìm cổ phiếu giá chưa tăng Ln đột biến quý 3 !!! em tìm mỏi mắt thì được mấy cổ phiếu sau . giá chưa tưng mà LN tăng rất mạnh quý 3 post cho ace tham khảo nha .KTT APP. SMA PPP TV4 BLI HTG VID PSH LAF
ae có cp nào post thêm nhé
update tiếp theo
KTT giá 9 riêng quý 3 ln eps 1.1k
SMA giá 9 eps quý 3 .700 d
vv

9 Likes

buổi chiều rực rỡ

VID khủng long đấy…lên 25

3 Likes

LN quý 3 của TV4 eps gần 1k quý 3 giá 14 . ngành điên jTV4 là cp tăng trương giá thấp nhất mà ln kd lãi mặc dù covid con này sẽ lên 2-3x ln quý 3 tăng hơn 300% giá chưa tăng

2 Likes

Đi tìm cổ phiếu giá chưa tăng Ln đột biến quý 3 !!! em tìm mỏi mắt thì được mấy cổ phiếu sau . giá chưa tưng mà LN tăng rất mạnh quý 3 post cho ace tham khảo nha .KTT APP. CMX SMA PPP TV4 BLI HTG VID PSH LAF NT2 ae có cp nào post thêm nhé .LN mấy cp trên mới đột biến và giá chưa tăng mấy .con TV4 ln rất đều và cp rẻ của ngành điện .cũng như BLI là cp rẻ nhất dòng bảo hiểm @All

2 Likes

https://vietstock.vn/2021/10/cmx-doanh-thu-va-lai-rong-quy-3-dong-loat-tang-toc-739-902160.htm

Đi tìm cổ phiếu giá chưa tăng Ln đột biến quý 3 !!! em tìm mỏi mắt thì được mấy cổ phiếu sau . giá chưa tưng mà LN tăng rất mạnh quý 3 post cho ace tham khảo nha .KTT APP. CMX SMA PPP TV4 BLI HTG VID PSH LAF NT2. ace chiều rảnh xem mấy dn này xem ok đó

1 Likes

Phiên mai múc DHM được ko bác. Nhờ bác soi giúp ạ.

dhm lãi lớn quý 3 . nay vol tăng mạnh .ok

1 Likes

Cảm ơn bác!

Tv4 quý này tốt bác à

1 Likes

quá tốt ấy giá chưa tăng mấy eps quý 3 là 1 k rồi tăng hơn 300% so với cùng kỳ

1 Likes

https://www.pecc4.vn/Portals/0/TVTL/BCTC%20Q3-2021.pdf

1 Likes

VID bác nhận định sao về nó ạ?

tốt nhé .ln tăng mạnh quý 2 và 3 rồi . quý 3 ln tưng 300% ko lên 13 14 cũng phí

2 Likes