DID - Phiên bản 2 của DIG

Thôi ông ạ. Thế sao ko mua luôn DIG khỏi phải quan tâm con này để khỏi phải kỳ vọng. Bánh vẽ ít thôi. Mấy ông kepper ăn quả phát hành thêm khổ lắm rồi. Cổ còn chưa về, muốn thà đau 1 lần đau còn hơn mang nhiều cay đắng cũng ko đc.

Tôi theo A7 học đầu tư nên tự kiếm cổ phiếu tự đầu tư, còn A7 chỉ sẵn DIG cho ăn rồi nhưng sợ khi không còn A7 lúc đó phải tự lực cánh sinh. Tôi muốn làm nó từ bây giờ.

Quý 3/2022 hoặc chậm nhất quý 2/2023 khởi công vành đai 3 thì xuyên thủng nóc nhà.
Em nhìn vị trí đất của Long Tân - Đại Phước em có nói lúc trước là tương lai cầu Nhơn Trạch (vành đai 3) được xây dựng thì còn đẹp hơn cả Izumi by Nam Long, Aqua city trên Biên Hòa. Long Tân sẽ kết nối TT Quận 1 và sân bay Long Thành tiện hơn và nhanh hơn so với Izumi phía trên.
Giá đất sử dụng đất huyện Nhơn Trạch = 1/3 tp Biên Hòa

Trình của mày nó rõ rồi đừng làm trò cười cho diễn đàn nữa đi. Ai vào muốn check thông tin hãy kéo từ đầu pick em trình thằng MVD và thằng Ho_Ho nhé

Ngu mà còn ko chịu tiếp thu. Giá 1 dự án bđs phụ thuộc vào nhiều yếu tố. Danh tiếng chủ đầu tư cũng là 1 yếu tố lớn. Còn chưa kể làm xấu như ma, phân lô bán nền đòi 100 củ, rõ hài. Nhìn sang Swanpark Swan Bay kia kìa, đẹp như mơ cũng chỉ 40 50tr. Phân khi The Icon cho giới siêu giàu cũng chỉ 40 50 củ, mới mở bán kia kìa. Não để suy nghĩ và kiếm tiền ko phải để chửi bới và lùa gà.

1 Likes

Đã nói ngay từ đầu mà bị chửi sml ra. Giờ chúng còn cứ cố an ủi. Nào là đất tương lai ko lấy giá hiện tại áp đc. Vãi cả tè. Đất lên mà chưa đền bù dễ rằng đền bù đc? Ko phải công trình nhà nước đền bù theo giá thị trg nha nha nha.

Nay đại hội cổ đông bác nào update thông tin nhé.

thực ra chúng nó bị kẹp hàng nhưng cái cách chúng nó viết bài thấy ngứa mắt

Đúng là thị trg này ai cũng kẹp, cũng lỗ. Nhưng cái chính là thái độ tiếp thu vấn đề. Người ta vào góp ý 1 chiều hướng khác thì bị nói chim lợn. Ko phản biện đc thì chửi rủa và bảo chim lợn. Cổ tốt thì hữu xạ tự nhiên hương, chẳng cần chửi nó cũng lên. Vành Đai 3 đúng là đòn bẩy tốt cho đất khu này nhưng với cổ này thì thật quan ngại cho tình hình quản trị cty. Chúng nó tái cấu trúc 1 tí, rượu cũ bình mới mà mấy ông đã kỳ vọng cú hóa công. Dự án chả động tĩnh gì khéo 2 3 năm nữa bị thu hồi cmnm. Cũng chưa phải không có tiền lệ bị thu hồi :joy:

2 Likes

Hôm nay Đại Hội Cổ Đông có ổn ko? Mà thấy trên sàn bán tháo thế?

Chắc họp tin xấu rồi bác ạ, năm nay không có lợi nhuận, không làm ăn xây dựng gì lớn, không triển khai Phú Long Tân rồi bác ạ :))

Hôm trước tôi đưa tin lên cho anh em quyết định rồi. GPMB 9Ha, 2 năm nữa mới triển khai. Hiện tại đang khó khăn.

Chú ngây thơ thật đấy à. bọn này lãi nhiều lắm. nhưng toàn tuần sân sau.

1 Likes

Dự án Nhà ở chưa bị thu hồi và hiện cty vẫn đang làm và xây dựng hạ tầng bình thường cho dự án này.

2 Likes

Tài sản thì có quan trọng ý chí lãnh đạo chưa thấy thể hiện.

Hôm nay bác có đi họp không? update thêm cho anh em biết nội dung ntn.

Có phải trẻ con đâu mà bác phải nói cái này :))))

Bài báo viết bị thu hồi là không có căn cứ. Cty chưa nhận bất kì quyết định thu hồi nào từ sở tài nguyên và môi trường

2 Likes

Vụ mua pht thì sao bác, lượng đăng ký mua 70% đã nộp tiền chưa. Hạn chót là 6/5 thì giờ phải có thông tin chứ nhỉ.

Chưa có thông tin đâu, các bố còn muốn ăn hàng giá rẻ nữa, giờ mà lộ ra tin pht thành công 70% là lao vào múc ngay

1 Likes