DID - Phiên bản 2 của DIG

Các nhà đầu tư chú ý, đặt bản thân các bạn có rỗi hơi ai lại đi lên mạng pr viết bài ko, chỉ có những người có mục đích vì cái gì đó người ta mới đi tìm tài liệu làm dẫn chứng để họ đạt được mục đích của họ

Ơ thế A7 dạy học trò free vì mục đích gì vậy bạn

1 Likes

Miếng ngon âm thầm ăn ko bao giờ họ chia sẻ, chỉ có nhung kẻ chuyên đi lừa lọc mới lên diễn đàn viết bài về điều họ muốn để lừa, càng thuyết phục càng dễ bị cám dỗ dễ lưad

Bác nói thế dìm hàng để cho mấy broker bên TCBS vô múc giá rẻ hay sao vậy?

A7 dạy học trò pp đầu tư chứ a7 ko đi hô hào cp này cp nọ đâu. A7 dạy học trò tư duy, mày xem.mày viết gì, đi hô hào cp thì là trò đi lùa gà chứ gì

Chúng ta cùng nhau xem did trước tăng vốn có được 4x ko nhé, nếu cổ ngon sẽ có giá 4x vì như bài viết có hơn 40ha đất cơ mà

1 Likes

Nếu xét riêng quỹ đất DID đang được định giá 1200k, lãnh đạo mua ở giá 10.8 tức sẽ lời 11000% nếu ông đưa được giá cổ phiếu công ty lên mức 1200k

1 Likes

tính kiểu này là biết hươu vượn rồi

Tôi vẫn theo bác Ho ho, mặc kệ ai chê thì chê. Cứ mờ ảo múc mới có ăn.

Bác có nắm kế hoạch họp cổ đông DID bao giờ không? Chắc muốn làm rõ ý chí của ban lãnh đạo mới là điều cần thiết để gia tăng tỷ trọng.

Nói chung ai kết thi mua thôi, có ai bắt mua đâu, tiền trong túi các bác mà. Có điều con này mà tăng vốn mà k đẩy lên giá 15 - 20 thì chẳng ma nào nhảy vào mua mất. Cứ theo dõi thôi, còn mấy ngày nữa hết quí 1 mà im lìm lắm.

Tăng vốn cuối quý 4/2021 đên quý 1/2022. Hết thời gian rồi vẫn chưa ra tin, quả này xin ubck chưa chấp thuận vì thể loại bán giấy lấy tiền xin khó lắm

Chờ thôi bác, bác cũng chỉ là suy đoán thôi mà. Nếu nó khỏe thật thì nó chạy thôi, vào lúc đó cũng đâu có muộn, giờ cứ ôm 5-6k vui vui, lỗ cũng có lỗ mấy đâu. Cơ bản trên giấy tờ thì con này có dự án đẹp thật bác ạ.

Nửa cuối tháng 3 sẽ có thông báo, 2 năm vừa rồi thì cứ tầm tháng 5 là họp

Năm nay sẽ khác, năm nay bác TGĐ Trần Anh Điền nắm 36% cty sẽ có tiếng nói trong ĐHĐCĐ

Đừng tranh luận với đội kia nữa bác. Bác có mảnh đất ngon định bán, nhiều người biết ngon nên xui hết ông này vào ném rác, ông kia vào ị bậy, … mục đích làm mảnh đất nó xấu, mua được giá ngon.

Ttck làm méo gì có thằng nào tốt mà bầy đặt cảnh báo nọ cảnh báo kia, chúng nó chính là tụi kền kền mục đích bôi xấu để anh em cầm hàng nao núng bán ra cho chúng nó húp. Theo dõi mấy nay cứ có cầu mua lên là vác ra đè 12. Giá này còn ko mua thì mua giá méo nào nữa, tham vừa thôi, nhìn giao dịch kiểu này là sắp PHT rồi, không lo mà gom trả kho đi ko đền ốm.

1 Likes

Đúng thật bác ạ, tự nhiên bữa nay thấy ngày nào cũng trên 50k vô mua chủ động giá cao. Thanh khoản bắt đầu tăng trở lại rồi

Did là doanh nghiệp có giá rất rất thấp so với tài sản. Chưa nói quỹ đất, chỉ cần kích hoạt đầu tư công thì với lợi thế Bê tông cũng đã ăn đủ, mà có mất hết đất, bán xe bồn chia nhau thì cũng thu cả gốc lẫn lãi :slight_smile: .

1 Likes

Giá này là quá rẻ và không thể rẻ hơn được nữa, giờ dự án nó k làm được thì bán cũng lời cả đống. Xưa nhờ mối quan hệ tốt với DIG mà có được mảnh đất này, để mất làm sao được