DID - Phiên bản 2 của DIG

Bán chán lại đua trần

Ae cứ vào định bán nhưng lại thôi, cứ đua đi nhé tớ ôm con này từ 5.x không sợ thiếu hàng đâu…bao giờ ko đua nữa tớ bán hik

Nay tự nhiên pic đông hẳn, bình thường có mỗi tôi với bác @Hoa_ngoc_lan à

1 Likes

Có ăn là đông lên thôi chứ có gì đâu bác, :)), hi vọng lên thêm nữa cho a e yên tâm đầu tư

Tôi xác định là nắm lâu dài, đầu tư DID vì KĐT PHú Long Tân thì bán khi nào KĐT Phú Long Tân xây xong và mở bán.

1 Likes

Một cao thủ nào đó đang âm thầm gom, nghe giọng giống người trong công ty

4 Likes

Khu Long Tân nếu làm, bán 50tr/m2 thôi thì LN 5000 tỷ
CT DIG dự kiến bán khu này 300tr, thì LN DID có thể lên tỷ đô bình thường

1 Likes

Lên được 23 thì trần cả 5 phiên trong tuần hả bác, thế gọi gì là lình xình, thế có mà cả nước lào vào mua =)))))))))))))))))))

1 Likes

điểm danh xem những ae nào cầm trên 100k cổ nào

@Ho_Ho bác có thông tin gì về Chủ DN ko ah ? Đôi khi cty tốt nhưng phải xem ban lãnh đạo ntn nữa

Tổng Giám đốc đăng kí mua PHT 2,5 triệu cổ. Đang muốn thâu tóm cty để ăn miếng Phú Long Tân. Hiện TGĐ đang nắm 36% .

2 Likes

Nhiều ae phân tích sơ sài DID thấy rằng Tổng Giám Đốc Trần Anh Điền không nắm cổ phiếu nào, trong khi CTCP cấu kiện bê tông Nhơn Trạch 2 là của Tổng Giám Đốc Trần Anh Điền nắm 36%. Đó là cái sai của ae khi phân tích cổ phiếu, bởi thế mà bỏ lỡ siêu cổ.

nay trần được cái các con giời như lên đồng. được tý sáng mai nữa thôi rồi lại giẫm đạp lên nhau chay :grin::grin::grin:

Ch* cứ sủa và đoàn người cứ đi

Kí tên: Did

Thanks bác @Ho_Ho, bác chat với tay kia làm cái quái gì? Nó cũng húp rồi, hoặc là húp giá 16 bán giá 9 giờ ngồi chim chọc, Đợt này lom dom chưa múc đang tương tư chờ giá giảm để mua, nhưng không có mùa xuân đó đâu. Vàng đang lên 73, lạm phát hàng hóa đến grap cũng đòi tăng giá. Kiếm được cổ ngon vốn hóa thấp như DID còn mấy đâu…

1 Likes

Tỉ lệ phát hành thành công trước mắt đạt 70% do 2 cổ đông lớn đã đồng ý mua phát hành thêm, 30% còn lại phụ thuộc vào cổ đông ngoài. Dự là nhịp này đánh lên mạnh để thu đủ tiền, dư lấy tiền làm dự án Phú Long Tân, không thì sẽ có game pht lần nữa để đủ tiền làm dự án không vay mượn thêm.

1 Likes

@Ho_Ho nhờ bác update thông tin về DID thường xuyên cho anh em theo cùng nha.

1 Likes

Tôi nghĩ nếu công ty ra game PHT vào tháng 9. Với lý do Huy động vốn để GPMB và động thổ dự án PLT thì hay hơn. Lúc đó cổ sẽ chạy giá dài.

Tài chính của Ctcp cấu kiện bê tông Nhơn Trạch 2 khá mạnh, nên không phải lo về vấn đề tiền làm dự án Phú Long Tân, họ có tiền mua pht mà sợ gì tiền làm dự án. Cổ còn kì vọng thì còn lên.