DID - Phiên bản 2 của DIG

Chỉ mong bác Điền mới lên làm được chuyện

1 Likes

Ồ bác này còn biết khu tắm giác à, chắc cựu chiến binh BK rồi.
@Kid_log bác bk khoá báo nhiêu thê

2 Likes

Tôi K40 nè

2 Likes

Sau câu này chủ pic đi lập pic mới đó, tôi vào bóc phốt nhiều đi lập 1 pic mới rồi

1 Likes

Pic nào chả có người này người kia, đến A7 còn phải chiến đấu với chim lợn thì huống chi bác @Ho_Ho

Cơm tam giác vàng hồi đó 2000₫-2500₫ cơm đĩa. Quán cơm bà nhạn, quán nước chị Tơ đúng ko?

2 Likes

Đúng rồi, cơm 2k là thời những năm 2k đấy, a/e chơi did toàn gạo cội cả nhẩy, bác học k bảo nhiêu

2 Likes

Từ thời cơm đĩa 1k,2k thế này thì toàn 4 sọi cả rồi, anh em yên tâm nắm giữ dài hạn nhỉ :slight_smile: , cuối phiên lại ném tí để đè giá cuối phiên chỉnh tham chiếu, anh lái vui tính quá :slight_smile: , toàn cổ đông chất lượng thế này nên đổi cách đánh đi thôi :slight_smile:

2 Likes

Nhớ đợt giá 11x cũng vậy, cứ cuối phiên đâu ra 100k bên bán như vậy được 2 tuần, xong cái đợt ra tin pht mua bay cục trần cả 150k trong phiên. Cty chắc thuê đội bên Chứng Khoán Rồng Việt đánh game này.

3 Likes

Bác biết bác điền từ đâu ra không

Có tôi chơi đế chế khu tam giác bkhn

1 Likes

Bác k40 bách khoa hà nội?

Đúng rồi

1 Likes

Thế toàn anh em đồng môn, lại cùng Room DID này là có duyên lắm đó.

Ông nào đóng cơm tháng ăn ở nhà ăn A1-5 và uống bia áp lực điểm danh cái.

1 Likes

Ở Hà Nội tôi nhớ nhất tiếng rao bánh khúc đê trong mỗi khuya, và tiếng nhạc của bà đi cân dạo. Khu bách khoa có con sông nước bẩn thôi rồi, có bọn bán sách báo cũ và ví đã bày ra, bàn cờ thế bài ra mỗi đêm. Ôi nhớ hà nội một thời leng keng.

Bia áp lực uống vào đau đầu vãi cả dai nhẩy

2 Likes

18h30 bọn bán kết quả xổ số chạy quanh quán bia vỉa hè. Mùa đông đêm tối, tiếng rao “bánh mỳ nóng đê, khúc đê” đầy ngõ nhỏ. Tàu điện từ chợ Mơ đến bờ hồ (đoạn đối diện hàm cá mập bây giờ) chậm chạp leng keng. Đại học Bách Khoa, Kinh tế đều có con mương thối kinh khủng. Giữa trường Đại học Bách Khoa có cái hồ rất lớn, cạnh đó có xưởng gạch bông Bách Khoa, chuyên làm gạch lát nền nhà.

2 Likes

Đúng dân bkhn đây rồi, nhớ thời đó cơm 2.5k, bia 1k, trà đá 500d, xôi 1.5k, cắm xe đạp, ổ cứng, ram, case vui biết bao! Nỗi nhớ đầy vơi

2 Likes

Chào bác, ngày xưa bác học ngành nào? Em tự giới thiệu Hàn k47 chào bác

1 Likes