DID - Phiên bản 2 của DIG

Thế trước 30/3 cụ có hứng gom thêm tôi xả cho, vài trăm k cổ nhé

Did định giá 950k đấy cụ, Vcs thứ 2 đấy nhưng quan trọng giữ được mà ăn ko, chu kỳ 5 năm!

2 Likes

Mấy thằng thích ăn T+ mua cổ chưa về đòi dỡ nhà người khác tốt nhất kiếm công việc khác mà làm, mang tiếng đầu tư chứng khoán. Đầu tư đòi mua phát ăn ngay ra mua mẹ con đề cho nhanh.

1 Likes

Nào bán xong show lệnh cho thấy nhé

Ô là lái còn làm trò

Đại ca A7 mua L14 giữ 8 năm tài khoản nhân nghìn lần, giữ được cổ thì có ăn, không out dùm. Thích cổ thanh khoản lớn xúc FLC, Bank,…

Cụ cũng rảnh thật, chưa gom dc thì sang V21 vũng game hay đấy :))

Không có những ngày khổ cực thì không có vinh quang

Ít hôm nữa tôi bán xong tôi gửi lệnh cho xem nhé. Tôi đầy hàng

Ông là lái nhưng yếu sinh lý lắm

Bác @Ho_Ho nói quá đúng, siêu cổ như Ceo còn bị chửi chả là Did

Did giữ dc 5 năm chắc ko kém mấy đâu, L14 có Nhân Hoà + Thiên Thời, Did có thiên thời + địa lợi , còn nhân hoà có hay không không ảnh hưởng lắm

1 Likes

Mọi sự ss đều khập khiễng

Ceo lỗ 3 năm suýt bị hủy niêm yết cổ còn phi chục lần, Did năm nào cũng lãi, khởi đầu đẹp hơn chán

Chắc là sếp chưa chỉ đạo oánh thôi bác @Ho_Ho nhẩy. Muốn thiên hạ để ý thì phải tưng bừng lên cái, mấy chục mống này thì ăn thua gì

Tôi lại thấy có khi cụ là Lái ấy chứ :slight_smile: , hay tôi bảo đội tôi mỗi người bán ra 50K cho cụ gom nhé :))

Mọi người cố cầm sau 30/3 đi rồi cắn nhau tưng bừng

Tôi theo bác Ho_ Ho ăn lồi mồm con Vcs, Did vô muộn tí nhưng không sợ. Mua giá 17x xuống 10x còn cắm đất mua thêm

Hàng của tôi bạt ngàn, ko cần thêm, mấy hôm nữa được giá tôi bán sạch

1 Likes

Khiếp, thanh khoản có dc bao nhiêu đâu mà cụ gom khoẻ thế :))