DID - Phiên bản 2 của DIG

Ai chả biết tôi chỉ bảo ae cân nhắc chứ giá này vào xong PHT nữa giá chi ra thì bằng hòa không được bán mấy tháng nữa tốt nhất sau khi PHT xem như nào đã

Anh em nào run hay ko lãi nhanh thì đầu tư mã khác, hoặc chiếm tỷ trọng nhỏ. Hoặc ko nên đầu tư mã này. Để những ai xác định ôm chặt mới tốt. Chứ anh em mua vào được tý lại bán đi, cổ đã ít thanh khoản lại bị dư bán không ngóc lên nổi.

Bác nói đúng

Ai xác định lâu dài thì ở, không thì mời

Cổ nào chả có ng lâu dài ng ngắn hạn ngon tự khắc xã hội sẽ lao vào bác nào năm nay muốn có ăn thì DIG,CEO,SCR sẽ yên tâm còn mã này e nghĩ đợi 1 thời gian cho n hòm hòm vào cũng chưa muộn hoặc giải ngân tỉ trọng nhỏ trong TK

Tôi nói vậy để anh em ai cùng tâm huyết thì giữ, như con DRH phát hành thêm có ngóc lên như kỳ vọng đâu, nhưng sau khi chia tách nó vẫn phi băng băng.

Bác ơi, tâm huyết thì tâm huyết, toàn bị đè a e nó chán chứ bác, gần nữa năm đến nơi rồi mà có chạy nhảy gì đâu, :)). Bác cứ so sánh CEO, DIG :)), quan trong con đó đc anh 7 anh ý đẩy, đây bên này khéo còn chẳng có lái, các anh lãnh đạo thông thường toàn tham ăn, chả biết có chia sẻ cho cổ đông không mà tâm với huyết :))

A7 bảo mua vì gì thì bán vì đó, có nhìn theo phiên đâu. Nhớ vụ C2, CEO, DIG bị bán sàn ròng chưa? Mã này ko có thanh khoản nên nhiều người mua vào chán quá lại chạy ra đổi cổ khác nên bị đè, nó đơn giản vậy. Bác nào ko giữ được thì ko nên mua.

2 Likes

từ 8/3 tôi đã bảo rồi mà a/e không nghe. cứ đâm đầu vào con mặt L này làm gì. nó chỉ nhì nhoằng thế thôi

1 Likes

Nói chung cổ nào cũng phải có lái nhưng đội lái cty này thuê có vẻ thất bại rồi. Giá này pht sao nổi

Cổ phải có lái mới đủ dòng tiền kéo lên chứ nhỏ lẻ được mấy xu mà đẩy giá cp lên. Lái này kém toàn tập, từ chỗ media đến cách đánh là biết kém

lái này là giun đất chứ rồng việt gì. đi vào lòng chảo

Hết tuần sau mà không nhích thêm được tí nào thì toang

1 Likes

tôi nói a /e ai có hàng táng hết mịa nó đi. cách oánh của nó là muốn ăn 1 mình. éo cho ndt tý gì. chắc giữ giá cỡ 13/14 pht để a/e ôm cổ bỏ quyền mua và bọn cty nó hốc

tuần này không đóng được 14 thì tuần sau kéo thế méo nào được 2x :rofl::rofl:

Gần ngày PHT mà giá vẫn dưới 15 thì xả hết thôi chứ để lzi sau này tính mua lại thì mua sau

330 ha định giá 15 tỷ USD
42,86 ha chả nhẽ không được 1 tỷ USD

1 Likes

Giá này mà pht thì giá dưới 10 bảo cổ đông mua giá 10 có mà điên

Miếng đất định giá 1 tỷ USD mà vốn hóa chưa được 10 triệu USD