DID - Phiên bản 2 của DIG

DIG long tân 15 tỉ đô thì DID 45ha cũng tầm tỉ đô

1 Likes

Quá rẻ bác nhỉ, tôi có theo dõi A7 qua youtube, Anh chia sẻ chọn cp phải có tư duy vũng trũng. Lên tôi thấy rẻ quá múc vài k làm của để dành

1 Likes

Có tin tức gì bác ấp đết thường xuyên nhé

1 Likes

DID rẻ thật, hôm nay thanh khoản 29K thì tôi múc 15K lên tàu để dành. Đợi bác nào bán giá mềm hơn thì múc tiếp.kk

2 Likes

Phát hành thêm giá 10K thì mua giá này ngang với quyền mua giá của Lãnh đạo rồi. Vẫn đang là cơ hội, lãnh đạo muốn ăn thì phải cày cho ta thôi.

lãnh đạo cổ đông lớn nắm hơn 80%
ngoài có mấy đâu Bác

1 Likes

ok bác

Thực ra mã này do thanh khoản kém, nên ai nóng vội không đầu tư được. Mã này thích hợp đi lâu dài.

1 Likes

Con này mấy năm vừa rồi chưa tăng được là do lãnh đạo là bác Trần Anh Điền chưa nắm nhiều cổ phiếu, nhưng vào tháng 11/2021 năm ngoái bác đã mua gom 5 triệu cổ phiếu thông qua Cấu Kiện Bê tông nhơn trạch 2 mua lại của VLXD thế giới nhà, qua đó tổng giám đốc Trần Anh ĐIền không còn là người làm thuê và thay đổi trở thành người chủ của công ty, nắm 35,97% (5 triệu cổ). Tôi tin rằng đây là cuộc cách mạng lớn của Cty DID, quyết tâm thực hiện Phú Long Tân.

1 Likes

Hàng ngon thì k ai bán, lãnh đạo nắm 11 triệu cổ, ngoài có hơn 2 triệu cổ

1 Likes

Tôi vẫn đang đặt thêm giá 11-12 là múc thêm, game phát hành cho lãnh đạo giá 10k thì mình mua từ giá gốc rồi. Thấy đang dư bán và do cổ này không phải cổ fomo nên tôi cứ hứng đợi giá thôi, kk

1 Likes

Phát hành Cđhh nhé bác, giá này mua quá tốt rồi. Mua và nắm giữ, việc còn lại là của BLĐ và Đội lái. Bác nào lướt ko nên mua vì sẽ bị kẹp rất râu hoặc lỗ

2 Likes

Đúng rồi tôi mỗi ngày hứng ít, chứ không phải mã fomo. Hôm nay cũng hứng đc ít giá 11.6

Anh em xác định mỗi người hứng 5-10K và ôm lâu thì tịt thanh khoản.

1 Likes

Nền cũ 15,16. Nền này lái đang đè dưới 12.5 múc ko cần nghĩ.

2 Likes

cổ không lái như gái không chồng

1 Likes

cổ này không có lái nha bác

1 Likes

Tổng 13.9tr cổ, lãnh đạo chiếm 80%, nhỏ lẻ còn có 20% tầm 2.8tr cổ thôi kk, anh em chỉ cần đồng thuận chờ tin tốt.

Có lái, nhưng lái chưa đạt tiêu chuẩn lái siêu cổ :slight_smile: , cần phải cố gắng.

Nếu đọc kỹ BCT Quý 2/2021 sẽ thấy có khoản trả tr cho a Tuấn 34 tỉ, dự án KĐT mới Long Tân thì không phải mới GPMB đc mấy ha như báo cáo đâu, mà MB tôi nghĩ cũng GP đc tương đối rồi đấy.