DID - Phiên bản 2 của DIG

Còn có những người nói nhảy nhót ko hiệu quả thì hãy đặt câu hỏi liệu có đủ năng lực nhảy nhót không. Những người phản bác mồm họ nói nhưng họ cứ nhảy đó

ôg nay chém ác. còn khướt

1 Likes

Cầm 82k mã, chôn vốn nhưng phải chịu. Cứ này giam 10 năm nữa xem còn sống để hưởng ko

1 Likes

Đất nhiều gpmb xong chưa ăn ai còn BV đang.trong quá trình gpmb.

Nói thẳng 1 câu thằng MVD cũng chỉ là 1 con gà thôi, những ai cổ vũ chẳng qua cầm nhiều bị kẹp vốn đành hùa theo…MVD vào pic a7 thi thoảng táng câu did nhưng éo ai trả lời thế mới đau chứ. Anh cầm dig cuôi 2020 chốt giá 9x cũng có theo dõi did vào phản biện nhưng thấy khả năng đã kém nhưng tâm lý lại càng kém hay nổi nóng chửi sủa càn, lúc bí bảo vệ nấu cơm cho vợ. Tóm lại muốn đi pr cp.mình cầm nhiều phải có năng lực và kết hợp những thứ chuẩn thiết thực nhé

1 Likes

Cp khi tiền về tay người cầm cổ thì phải bán được ra ngoải. Did éo ai để ý ngoài mấy ông tự pr thủ dâm cho nhau thì lấy tiền đâu. 1 cty khi lãnh đạo tuồn ss thì lấy đâu ra dong tiền đổ vào, đong tiền bên ngoài ko đổ vào thì chỉ xóc lọ đẩy giá, xóc lọ nhưng éo ai qt thì ko bán ra ngoài được thì lấy tiền kẹc đâu. Pht để trả nợ ko có mục đích làm ăn thì éo nào có nhà đầu tư hay quỹ nào tham gia

Thế này thì nát

Ông nói cũng đúng đó, nhưng ông bán đc giá 13 đc 1-5k thì giá nó tụt xuống 11.5 rồi. Khi ông mua cũng vậy, mua 11.6 đc 1 k thì nó chạy lên 12 rồi.

DIG đợt này thiên tân táng ác thế. Mấy mã BDS khu công nghiệp IDC, LHG cũng bị táng sàn mà ko hiểu tại sao

Did còn giảm và vẫn có giá 11.x để gom, giữ did giá 13.x để hưởng quyền mua giá 10.x tính ra cánh đánh không hiệu quả. Mua cổ bình thường giá 11.x thì t+3 thì cp đã về sẽ chủ động hơn, mua cỏi ưu đãi theo web cty thông bao ngày 30/6 mới được giao dịch, đấy là thông báo cũ còn với cổ mà lãnh đạo đã từng rút ruột như did thì thông báo ngày cổ ưu đãi về có thể chiều chỉnh kéo dài, chôn vốn khá dài

xem bctc của did xào nấu hơi bị ác. được cái biên lợi nhuận gốp và blnhđ tăng. dự án thì vẫn đắp chiếu. đang cần tiền để làm dự án có lẽ phải pht. nay did có tín hiệu đảo chiều tăng rồi. nhưng cầm 1 năm mà ko thấy gì bctc ko thay đổi lắm thì chắc là hơi buồn

1 Likes

DID nhìn website thì hơi nghèo nàn. Chưa thấy thay đổi từ cái nhỏ nhất.

đơn giản có cái website nhìn chả ra gì thì lãnh đạo cũng chả lo làm ăn nghĩ ngợi cho cty

Sắp tới đại hội cổ đông bác có tham gia không?, tham gia hỏi chất vấn chủ tịch xem ý chí đến đâu?

có cầm cổ nào đâu cụ, đưa nó vào diện theo dõi thôi

1 Likes

giờ giá ngon đây vào đi cụ

1 Likes

Uh. Các ông vào đi, ngồi ngoài ngóng quá.

Thầy A7 đã chấm điểm DID
278047696_1141632576661399_9205899105498223099_n

1 Likes

Thanks Bác & A7

Bác ơi, hôm nay mà khó gom á bác :)))))))))), 11.5 bán đầy kia kìa bác ơi.