Điểm hẹn 2024

Chào bạn,
Đây là ngôn từ không phù hợp. Bạn vui lòng tự xoá, hoặc mod sẽ xử lý theo quy định.

Chào bạn,
Chú ý ngôn từ, bạn vui lòng tự xoá hoặc mod sẽ xử lý theo quy định.

2 Likes
2 Likes

Quá chuẩn :grinning:

1 Likes

Tin này ra là tốt mà nay cổ họ VIN giảm và nước ngoài bán mạnh nhỉ

https://vietstock.vn/2024/08/my-tru-vang-lon-nhat-nga-trung-quoc-don-dap-mua-vang-re-truoc-con-sot-dong-nam-a-tho-o-759-1223956.htm

Thị trường đi ngang cả tuần ae thấy thế nào?

Cậu vàng kéo rướn có lẽ cẫn nghỉ ngơi tích lũy lại 1 thời gian. Việc tay to như TQ kiềm chế mua vàng cho thấy lực cầu chủ yếu là nhỏ lẻ. Mà nhỏ lẻ thì luôn bị thao túng về tâm lý, nỗi sợ hãi mơ hồ. Vàng nên chốt bớt và chờ đợi pha tích lũy lại trước khi tạo sóng mới. Và lịch sử khi Fed bắt đầu hạ lãii suất thì vàng cũng vào pha điều chỉnh lớn

7 Likes

Giá vàng tăng nhanh và mạnh quá cũng không tốt đẹp gì cho thế giới, nó phản ánh nhiều nguy cơ. Hi vọng các bên biết kiềm chế trong giới hạn

5 Likes

1 Likes

Cảm ơn thông tin của ad nhé

1 Likes

Thấy các bác lớn cũng dần cải thiện để được nâng hạng mà trong lòng cứ lâng lâng

Em sợ qué Cậu zàng ơi :scream:

Bác chủ pic ơi có phải bán đô là bơm tiền không ạ :nerd_face: em thấy trên F có hot pic bảo thế

Bán $ không phải bơm tiền mà là công cụ điều hành tỉ giá. Thực tế ngược lại, bán $ thì ngân hàng TƯ thu tiền nội tệ về kho thì là hành động hút tiền về nhằm nâng giá trị đồng nội tệ

5 Likes

Cao xủ tick xanh, cạo gội nào rỏi thế bác, để em sang học hỏi cái :grinning:

Thấy cao sủ tick xanh hot nhất 247 bảo thế :))) cái nick nham nga hanh của cao su còm men bên trên đấy :point_up_2:

trước em cũng lâng lâng như ad, mà lâu quá nên cũng hết lâng lâng rồi kakaka

Đồng thời với việc hạ ls của Fed là việc tăng ls của BOJ. Điều này khiến cho mọi việc khó lường hơn bác ạ. Cùng chờ xem tình hình thế nào vậy/

Tình hình VHM từ ngày thằng cháu chim lợn đã tăng gần 20% rồi.
Thằng cháu quả là siêu cao thủ