Điện thắp sáng tương lai mùa Covid

tớ chọn dánh bạc thì nói rõ top HID, VNE ko biết gì mà chơi đâu :slight_smile:
mua PGV kìa đang đẹp đấy

1 Likes

chém gió có gì đâu mà hay, nhưng than múc đi nhé còn lên xa đấy :dancer:

1 Likes

:hugs::100::hear_no_evil:

Hàng viêw dài ta cứ túc tắc Anh ạ.

1 Likes

:shushing_face::shushing_face::shushing_face: nói đúng lại còn nói to. Cụ dragon nhắm dc e nào tháng 10 chưa ạ

1 Likes

PGV: Sản lượng điện 8 tháng đầu năm tăng 5%, rục rịch niêm yết lên HOSE

13-09-2021 15:35:20+07:00

35 phút trước [ 0](javascript:void(0))

Tổng Công ty Phát điện 3 - CTCP (Genco3, UPCoM: PGV) ghi nhận tổng lượng điện sản xuất toàn hệ thống trong tháng 8 vừa qua đạt 21.58 tỷ kWh, xấp xỉ cùng kỳ. Lũy kế 8 tháng đầu năm 2021, sản lượng điện sản xuất toàn hệ thống ước đạt 173.22 tỷ kWh, tăng 5.4%.

Tổng Công ty Phát điện 3

PGV ghi nhận sản lượng điện sản xuất 8 tháng năm 2021 của Công ty mẹ đạt 18.271 triệu kWh, bằng 86% cùng kỳ năm 2020 do ảnh hưởng của dịch Covid-19 và chính sách giãn cách xã hội dẫn đến nhu cầu phụ tải hệ thống điện giảm thấp, đặc biệt khu vực miền Nam.

Doanh thu 8 tháng đầu năm 2021 Công ty mẹ ước thực hiện 24,208 tỷ đồng, giảm 7% so cùng kỳ.

Nguồn: Bản tin nhà đầu tư tháng 8/2021 của PGV

Về kế hoạch tháng 9, sản lượng điện sản xuất tháng này dự kiến là 2,656 triệu kWh (trong đó các đơn vị hạch toán phụ thuộc chiếm 2,374 triệu kWh, các công ty cổ phần chiếm 282 triệu kWh). PGV dự định triển khai nghiên cứu, xúc tiến hợp tác đầu tư các dự án thủy điện nhỏ, điện gió ngoài khơi và bổ sung Quy hoạch điện các dự án mở rộng thủy điện.

Mặt khác, Công ty đăng ký ngày giao dịch đầu tiên đối với số lượng 53.5 triệu cp PGV (chi trả cổ tức bằng cổ phiếu năm 2020), dự kiến cuối tháng 9/2021.

Một thông tin quan trọng là PGV dự định sẽ triển khai thủ tục chuyển giao dịch cổ phiếu từ sàn UPCoM sang niêm yết tại HOSE theo kế hoạch. Kết phiên 13/09, cổ phiếu PGV dừng tại mức giá 29,400 đồng/cp.

1 Likes

VNE nay tôi chưa kịp mua xanh nhẹ nó trần nên bỏ.

AMS sóng ngày càng tụt bác chủ

Hàng lởm mà, nó cho gom lại chê lúc CE lại đua hả giống PSD 18-19 toàn đứa thích cutloss :))

1 Likes

Thấy bảo lên đc vài phiên nữa. Nhưng trần thì thôi con này nó cũng ít khi lên cao. Hàng mà lỡ không kịp về thì chờ hồi còn dài.

1 Likes

Nhịp này hơi khan hàng cụ ah, đang ngắm mấy mã sóng BCTC quý 3 book lợi nhuận mà ko ảnh hưởng với covid : Công nghệ FPT, vài mã bank, chứng … cụ thấy sao ^^!

Chắc còn hình thành quai cốc như bác nói

Nay em làm tý than THT rùi ak

Nay thấy cst bắt đầu phải kê giá xanh mua lên rồi anh nhỉ, anh Linh xem có con penny nào phím cho anh chị em mua cho trend đi ạ hihi

Nhớ ko nhầm vài video trước có nói sau đánh bạc KPF chuyển qua HID còn gì. Mà penny PVG ko dc hả :))

1 Likes

Khí cắn thuốc ghê thật :smiley:

Penny này thành bánh mỳ rồi anh ơi, penny giá hành ngò rau thơm thôi anh kaka

Mùa dịch khó khăn, đừng đem tiền của mình ra đánh bạc vậy :))

4 Likes

Thấy HID có địa gió hả anh em

combo đủ điện gió + điện mặt trời, tương lai điện rác nữa :slight_smile:

3 Likes