CẬP NHẬT! Quy định diễn đàn F247: Điều khoản sử dụng dịch vụ f247 và xử lý các vi phạm nội quy

Cám ơn bạn

1 Likes

kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cảm ơn bạn.

1 Likes

đề nghị mod xử lý nick @nguoivetulongdat, với những ngôn từ xúc phạm

quy định của diễn đàn có được 1 người sử dụng nhiều nick cùng 1 lúc ko?

Hi bạn, sau thời gian quan sát, mod đã tạm đình chỉ nick này theo các báo cáo của các thành viên. Cám ơn bạn.

Tạm thời kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cám ơn bạn!

Phủ Khai Phong đã xử án. Hoan hô BQT

Chào ad vs mọi người , cho em hỏi nút tìm kiếm trong chủ đề không còn nữa phải không ạ , thế bây giờ muốn tìm lại nôi dung trong chủ đề đó thì làm cách nào ạ , mong mọi người chỉ điểm dùm ạ

Hi bạn, admin bên mình sẽ inbox bạn hướng dẫn tính năng này trong ngày hôm nay nhé.
Cám ơn bạn.

2 Likes

cảm ơn ad Jenni hỗ trợ , tính năng đó hay quá mà cập nhật phiên bản mới lại k thấy nên hơi buồn

1 Likes

Kính nhờ MOD xóa hoặc khóa PIC sau, để có thông tin mới sẽ mở PIC mới phù hợp.
xin cảm ơn MOD

1 Likes

Kính nhờ các MOD khóa giúp Pic sau, sẽ mở lại khi có các thông tin mới , xin cảm ơn nhiều.

1 Likes

đã đóng topic theo yêu cầu bạn nhé.

1 Likes

Cảm ơn nhiều ạ

1 Likes

Cho mình hỏi tài khoản của mình sao ko Post được Video nhé. Cám ơn

Vì không đăng được video phân tích cổ phiếu. Nhờ mode xóa giúp mình Pic : Top 3 cổ phiếu có lợi nhuận tăng trưởng bằng lần Q2/2024

1 Likes

Giờ cấm rồi bác.
Mình cũng đã có ý kiến, Video Pr CP, của Broker… thì cấm.
Nhưng video về sự hình thành, Phát triển, các bước tiến của DN, rồi tiến độ DA, … thì nên cho phép chứ, đó cũng là 1 hình thức.
Chứ nhiều khi viết, post ảnh chưa hết nội dung dc.
Video lại chân thực nhất, khó làm giả…

Mà Mod chưa dc phép đây

Kính thưa BQT. Thành viên Trần Đức Lương và pic này đang rât toxic có lời lẽ thiếu văn minh. Kính mong BQT có hành động ngăn chặn kịp thời vì 1 cộng đồng đầu tư lành mạnh.

3 Likes

Xin lỗi phải làm phiền các Mods @SuperModerator, @Suzy, @Jenni 1 việc cá nhân:
Hiện tại tôi đang bị vu cáo, xúc phạm danh dự bởi 1 số nick trong pic Vô đề - #2942 bởi Vuichoigiaitri. Tôi cần phản biện để bảo vệ danh dự của mình nhưng lại bị chặn tương tác bởi chủ pic trong khi nick quấy rối đó vẫn tiếp tục buông lời thóa mạ.
Vì vậy, rất mong các Mods có thể xem xét cho phép hủy quyền chặn tương tác của chủ pic đối với tôi để 2 bên có thể trao đổi làm rõ những vấn đề khúc mắc. Tôi cam kết sẽ ko dùng từ ngữ quá khích gây ảnh hưởng đến không khí trong lành của diễn đàn mà chỉ bảo vệ quyền lợi chính đáng của 1 người công dân khi sinh hoạt tại F. Cảm ơn các Mods!

A nói với e này , cái gì nó cũng có giới hạn , em vào pic a gây chuyện , anh đã nhắc nhẹ , anh ko liên quan mấy cái chuyện này , em xem cái còm men của em xem có xứng đáng bị chặn ko . Nên nhớ đừng gây chuyện với anh