VGT - Sau tích luỹ để bứt phá

Bị miss rồi thì đợi Mã sau vậy. TNG vẫn đang full, chưa rụng phát nào

1 Likes

Để ý quan sát thêm LAS nhịp tới

2 Likes

Hôm nay ngày 24/6/2024 đúng ngày kỷ niệm 62 năm ngày thành lập của Las

=>Canh las để tham chiến nhịp tới

1 Likes

thị trường nó nhanh hơn e nghĩ bác ah

1 Likes

Tôi nói với a,e hôm qua rồi đó…. Chiều nay chốt lãi một số cổ đã có lãi…… Để tập chung tất tay nhặt cổ Las nhịp tới …

Las - Cổ tức 10% bằng tiền mặt

=>Las nhịp tới …. qua 26.x rồi cũng sẽ qua 30.x….

2 Likes

Tạm thời kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Đoạn này tớ tập chung “Tiền lực” …. Để nhặt Las …

Trân trọng cảm ơn bạn.

1 Likes

Đã khóa theo yêu cầu chủ pic nhé. Cám ơn bạn

1 Likes

Cám ơn bạn @SuperModerator . Như đã chia sẻ với VGT nhặt giá quanh vùng 15.2 đến thời điểm này đã quá yên tâm để cho két khoá lại để tập chung “Tiền lực” cho việc tham chiến “Las” trong tuần này… tuần cuối cùng của 6 tháng đầu năm 2024.

Một lần nữa cám ơn bạn!

2 Likes

Ad cho hỏi là VGT giảm đến giá nào thì mua được vậy?

Câu hỏi của bác quả là khó trả lời quá…Như đã nói là tớ đã nhặt đủ cơ số hơn 165N cổ giá từ 15.1 đến 15.3 tạm thời đã dừng nhặt để canh thêm LAS

=>Còn nếu nói giảm thì cứ khi nào về dưới giá vốn 14.x thì tớ lại nhặt thêm; còn đoạn này chỉ quan tâm đến LAS thôi. Chính vì lẽ đó để tránh phân tán mình đã nhờ bạn @SuperModerator tạm thời khóa Píc cho đỡ phân tán thông tin là vậy.
Bạn cứ đọc kỹ các trang nhé…Mình chỉ đưa ra nhận định…còn a,e tự quyết định…Nay thấy GVT tăng có lúc vọt thêm gần 5% nhiều bạn cũng nhắn tin hỏi nên bán hay không …Toàn câu hỏi khó quá

=>Đang quan sát cân não bên LAS này để có quyết định phù hợp

=>Nhiều bạn khi VGT giá ngon đỏ vùng khuyến mại yêu thương quanh 15.2 thì không để ý …cứ tăng trên dưới 10% là lại lao vào để ý và hỏi nên …khó trả lời thật…

=>Đừng để lúc LAS tăng trên dưới 15% lại nhiều bác lao vào hỏi …lý do tăng…

1 Likes

Cám ơn chia sẻ của bác

1 Likes

Quan điểm của mình là để canh nhặt cổ nào thì cần tìm hiểu kỹ trước khi đưa ra quyết định. Tớ đưa ra nhận định VGT khi em nó nhúng về vùng hợp lý để thoải mái nhặt quanh 15.2; còn khi đã bật tăng rồi thì a,e tự chủ động để cân nhắc thôi.

=>Với LAS cũng vậy…a,e tự tìm hiểu mổ xẻ thêm để đi đến quyết định…. Và tiếp nối sau Las cũng sẽ có thêm các cổ khác nữa…. Nếu theo dõi sát sao để kiểm chứng….

1 Likes

M10 được không bác

Chúc mừng a,e nào vẫn kiên định với VGT hôm nay qua và hôm nay thấy đã tin vào những gì chia sẻ chưa ?

2 Likes

VGT break đẹp luôn , nay nhóm dệt nay kéo hết

Ơ tưởng khóa pic rồi mà?

1 Likes

Cơ bản là lựa được cổ….thời điểm phù hợp để nhặt……Nhặt xong rồi thì chỉ cần ngồi rung đùi ….kê cao gối ngủ ngon lành mà bác….

=>Nhịp tới tiếp theo …. DDV đã và sẽ đúng như những gì chia sẻ nhỉ ?

2 Likes

Vẫn đang hóng Pro

1 Likes

Như đã nói là từ ngày 01/7/2024 canh quan sát để cân nhắc với DDV là thế ….

Còn nhiều điều thú vị với DDV… dòng PHÂN đoạn này số 1 để quan tâm vẫn là em nó….

1 Likes

Hay quá. Hóng

1 Likes