Điều khoản sử dụng dịch vụ f247

Theo quy định mới của diễn đàn những link youtube hiện sẽ phải kiểm duyệt nội dung trước khi đăng bạn nhé.

2 Likes

@Suzy em nhờ Chị xoá hộ em topic trên ạ. Em cám ơn Chị

Chào Mod @SuperModerator , Nhờ Mod hướng dẫn giúp cách chặn tjn nhắn nick khi njk đó đặt chế độ Ẩn Hồ Sơ

Thanks Mod luôn hỗ trợ :relaxed:

4 Likes

Để chặn tương tác khi thành viên đó ẩn hồ sơ bạn làm hướng dẫn sau nhé :
Cài đặt → Chặn tương tác → tìm tên user muốn chặn → Lưu thay đổi

3 Likes

Thanks Mod :blush:

4 Likes

Kính nhờ bạn @SuperModerator tạm thời khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cảm ơn bạn.

1 Likes

Đã khóa pic bạn nhé

1 Likes

Cám ơn bạn nhiều nhé

1 Likes

Dear các mod @SuperModerator, @Suzy
Tôi xin có ý kiến về nick @Nguoivetulongdat
Hiện tôi thấy nick này có dấu hiệu lùa gà tư vấn chứng khoán và crytp, cá nhân khác vào phản biện bạn đều khoá hết ko cho cmt, làm như vậy mọi người sẽ ko thể tranh luận và chỉ thấy được một chiều, mất tính dân chủ, các mod vui lòng xem xét và có biện pháp phù hợp để tạo môi trường F lành mạnh, bổ ích, tránh thiệt hại đáng tiếc cho nhà đầu tư khi bị lôi kéo, lừa tư vấn thu tiền.

Nhân đây các mod @SuperModerator, @Suzy khoá luôn giúp tôi nick này ạ! Tôi xin cảm ơn sự hỗ trợ của các mod!

@Nguoivetulongdat tôi nói những gì tôi thấy, bạn khoá cmt tôi ko tranh luận với bạn được làm như vậy có nghĩa bạn đang sợ người khác nói bạn, nếu quân tử và ngay thẳng ko bao giờ phải sợ mà khoá cmt nếu người ta nói chuyện đàng hoàng với mình!
Còn tôi khẳng định bạn sửa đảo ngược hoàn toàn nội dung từ FTS rơi thảm, giảm mạnh sang thành giảm nhẹ tăng. Đó là hai nd khác nhau đó bạn! Và cmt bên dưới chứng minh bạn nói fts giảm mạnh, ko nghe bạn sẽ thiệt hại đó giờ bạn cãi bay cãi biến
Muốn thành công cái trước tiên phải học làm người tử tế, thật thà, ngay thẳng đã bạn nhé!

P/s xin lỗi các mod tôi phải cmt vào đây bởi nick này khoá ko cmt trong pic được.

Thật sự những người như bạn này có xứng đáng làm chuyên gia của F ko? Nđt nghiêm túc họ có thấy tin tưởng khi vào F toàn gặp những pic hoặc cmt như này? Trước giờ tôi luôn tâm huyết với F, muốn đóng góp xd cộng đồng văn minh, giúp đỡ lẫn nhau, nhưng tôi hiện thấy ko còn nhiệt huyết nữa vì có thể mod quá bận hoặc quá dễ dãi ko kiểm soát được hết nội dung làm F giảm dần chất lượng cũng như các gạo cội uy tín dần dời đi.

2 Likes

Cám ơn bạn đã phản hồi báo cáo trường hợp này. Jenni đã báo lại cho supermod xem xét.

1 Likes

Cản ơn Jeni!

1 Likes

chúng ta mong muốn BQT nghiêm túc xem xét lại điều này , các chức danh , tick xanh, chuyên gia…

2 Likes

Cám ơn góp ý của bạn. BQT đang xem xét và quy chuẩn lại cơ chế phù hợp và đánh giá lại tiêu chuẩn đạt level chuyên gia của các thành viên trong thời gian tới. Mong các bạn tiếp tục đóng góp, chia sẻ kinh nghiệm và viết các bài viết chất lượng cho diễn đàn.

2 Likes

@Suzy nhờ em xoá hộ anh topic này vì một số thông tin chưa rõ ràng. Xin cám ơn Em

Hi anh @diamondstock , Jenni đã đóng topic này nhé.

1 Likes

@SuperModerator, @Jenni, @Suzy
Nhờ các mod khoá giúp em nick này, em xin cảm ơn ạ!