CẬP NHẬT! Quy định diễn đàn F247: Điều khoản sử dụng dịch vụ f247 và xử lý các vi phạm nội quy

Nhờ Các mod khoá giúp tôi nick này @SuperModerator, @Suzy, @Jenni
Tôi xin cảm ơn!

Các mod vui lòng xoá giúp e nick này, e xin cảm ơn
@SuperModerator, @Suzy, @Jenni

mod đã khoá nick theo yêu cầu của bạn.Cám ơn bạn

Dear BQT F247. Vừa qua F có bật chế độ duyệt bài để kiểm soát chất lượng topic, theo tôi là rất cần thiết để nâng cao chấ tượng diễn đàn. Tuy nhiên tôi nhận thấy các bài đăng vào khugn tầm 8-9h tối của tôi được phê duyệt khá muộn, thậm chí delay sang hôm sau. Tôi hiểu là BQT có nhiều bận nhiều công việc và có nhiều topic nhưng khugn thời gian này là khoảng thời gian cao điểm khi nđt có thời gian nghỉ ngơi và hoạt động trên F sau 1 ngày. Do vậy tôi kính mong BQT có thể cân nhắc lưu ý duyệt bài của thành viên (không chỉ của riêng tôi) trong khoảng thời gian nay để các bài đăng đến tay người đọc trong khung giờ hiệu quả nhất. Tôi xin cảm ơn

3 Likes

E chào các anh chị admin ạ. Do e ko biết nên e hay đăng nội dung có gắn kèm link Youtobe nên tài khoản của e đang bị khóa ko đăng được bài nữa. Anh/ chị cho e hỏi e phải làm gì ạ, anh/chị hỗ trợ e với ạ. E cảm ơn ạ

@ SuperModerator. Anh hỗ trợ e với ạ.

Cám ơn bạn đã chia sẻ. Các bài viết khi gắn link / room hoặc vi phạm quy định diễn đàn mới chuyển qua chế độ kiểm duyệt.
Hiện team mod kiểm duyệt các bài viết đã khá sát, nhanh chóng. Mod đã check lại thông tin thời gian kiểm duyệt bài của bạn tối qua: bạn đăng 9g tối và mod kiểm duyệt vào lúc 10g tối.
Ngoài giờ hành chính, mong bạn thông cảm chút cho team mod và tiếp tục góp ý thêm để F cải thiện tốt hơn trong thời gian tới nhé.

1 Likes

Xin chào bạn,
Sau khi team mod đã inbox riêng, bạn vẫn tái vi phạm nhiều lần các quy định diễn đàn vào các ngày: 1/4, 24/4, 22/5, 25/5. Nên tạm thời nick bạn sẽ khoá trong vòng 1 tháng.
Cám ơn bạn.

Tạm thời kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cám ơn bạn!

Mod đã đóng topic theo yêu cầu của bạn. Cám ơn bạn.

1 Likes

Cám ơn bạn

1 Likes

kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cảm ơn bạn.

1 Likes

đề nghị mod xử lý nick @nguoivetulongdat, với những ngôn từ xúc phạm

quy định của diễn đàn có được 1 người sử dụng nhiều nick cùng 1 lúc ko?

Hi bạn, sau thời gian quan sát, mod đã tạm đình chỉ nick này theo các báo cáo của các thành viên. Cám ơn bạn.

Tạm thời kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cám ơn bạn!

Phủ Khai Phong đã xử án. Hoan hô BQT

Chào ad vs mọi người , cho em hỏi nút tìm kiếm trong chủ đề không còn nữa phải không ạ , thế bây giờ muốn tìm lại nôi dung trong chủ đề đó thì làm cách nào ạ , mong mọi người chỉ điểm dùm ạ

Hi bạn, admin bên mình sẽ inbox bạn hướng dẫn tính năng này trong ngày hôm nay nhé.
Cám ơn bạn.

2 Likes

cảm ơn ad Jenni hỗ trợ , tính năng đó hay quá mà cập nhật phiên bản mới lại k thấy nên hơi buồn

1 Likes