Điều khủng khiếp gì đang diễn ra?

Hôm nay chứng kiến đến bọn Tây còn hoảng loạn rồi. Mai kê lệnh bán sạch, ôm tiền chờ cơ hội : Ông Lã Giang Trung: Thị trường đã vào downtrend, VN-Index có thể giảm về 950 điểm | Vietstock

1 Likes

Đỉnh sau thấp hơn đỉnh trước, đáy sau sâu hơn đáy trước. Vào mua bây giờ khác gì bỏ tiền xuống Cống cho nó trôi

2 Likes

Tây chết, tổ chức, lái và FO chết hết trong vụ này, Không có ai được tiền ở đây cả. tất cả cùng chung một cái chảo và tiền bốc hơi gần hết rồi. Đánh chứng ở bất cứ mức tiền nào đều chết. Bắt đáy cũng chết mà mua đỉnh cũng chết. Chỉ một chữ Chết to đùng thôi. Gom tiền chờ cơ hội

2 Likes

Cứ để bọn ps cờ bạc hoành hành thế này ae nên nghỉ hết đi, cho vni về đồ đá

2 Likes

Kệ mẹ chúng nó múa…nhể
Ăn được cụ hơi khoai nhá

5 Likes

Chạy thì cứ chạy đi.k cần phải hô hào mọi người chạy theo như thể.trước đánh con nào cũng hô hào cầm dài theo năm tháng.bị tt vả cho vài cái âm mấy chục % là hoảng loạn cắt lỗ thì đầu tư dài cái gì.
Tốt nhất cắt đi mang tiền về.hi vọng cắt xong nó giảm chứ nó mà tăng lại thì tăng xông đấy.

4 Likes

Tôi chỉ bày tỏ ý kiến của mình thôi. Ai có tiền thì lo mà giữ. Giờ nước trong quá rồi. cá chết sạch. Giờ đâu đâu cũng nói mai kê lệnh bán sạch

9h30 sáng nay là tôi kê lệnh bán 60% rồi. Mai bán nốt. không bán được thì thứ 2 bán. Chờ khi nào tạo đáy vững chắc mới vào

Ai cũng kêu bán thế mà vẫn có người mua à. Âm thầm bán mới đc giá chứ, rủ đông ng bán bị rẻ đấy.

Ông bạn này hình như broker mà. Hô mua bán thật nhiều mới có lợi nhỉ.

1 Likes

bán nhanh bạn. về gần 1200 vni sẽ bật lên. bạn thì mất hàng

bọn phù thuỷ ck đang làm phép bác.

Hồi chẳng qua để xả hàng đang kẹt thôi. Fo đi hết 100% rồi.

phiên hôm nay lúc sắp ATC có những cp còn không có giao dịch mua bán luôn. Những cp mọi ngày giao dịch hàng mấy trăm k nay còn 1-5k…

ĐÚng rồi chửi chết cụ tụi nó đi cụ @Dao_Thanh_Bình :smiley:

3 Likes

Cp ngân hàng còn nằm la liệt ra sàn. HPG về giá đáy 1 năm trước, thêm 1 chút nữa là về giá thánh 11/2020

Hổm rày em cũng tranh thủ làm đc tí L18 cụ ạ :grin:

thay vì kêu gào, thì hãy cố sống sót tìm cho mình con đường lọt 5% đi bạn )))

Thì ông bán đi lên đây hô hào bán làm gì.
Tụi tui quen vs cảnh ngta xả vô đầu lắm rồi :rofl:

1 Likes

Ở VN thì BDS chiếm 22/GDP, mĩ 6/; anh 8/; Úc 5,8/; trong VN30 thì BDS chiếm 22/ vốn hóa; tài chính 42/; còn lại là xăng dầu, sản xuất vvv. Như vậy nếu bđs mà đi thì đi viện hết. Do đó trước sau gì thì BDS cũng sẽ dẫn VNi. Kkkk

4 Likes