Điều người giàu biết mà bạn không biết. Ý kiến về tỷ phú Phạm Nhật Vượng và A7

, , , , , ,

Topic của em rất hay, anh rất trân quý phong cách nói chuyện của 2 bố con em, bố em rất tuyệt vời. Chúc chú và em khỏe, ra nhiều clip cho mọi người có thêm kiến thức và góc nhìn hay hơn.

2 Likes

Bố bạn thật tuyệt vơi

1 Likes

Đã đăng ký kênh của bạn, chờ các video tiếp theo của bạn.

1 Likes

Okie, chúc bạn thành công!

1 Likes

Trước mình thấy lên video cùng thầy A7 nên mình đăng ký thử vào room hết 2.8 củ. Vào mới thấy trình độ kém.hnay thì chân sóng này, mai lại chân sóng khác… vài ba chữ tiếng anh mà viết sai tùm lum. :))

1 Likes

Cảm ơn anh đã ghi lại và đang tải cuộc nói chuyện rất gần gũi và chất lượng giữa anh và bác ạ.
Anh có thể giải thích thêm giúp em về câu nói của bác là khi đầu tư vào bất động sản thì sẽ kéo theo nhiều ngành nghề khác hưởng lợi là như thế nào được không ạ?
Em cảm ơn ạ.

Tức là xây khu đô thị đó, thì tất tần tật từ vlxd đến nội thất a đến z đều phải dùng thì là ăn theo đó.

1 Likes

Quá tuyệt vời

1 Likes

mình cũng một thời lăn lộn đi tìm tòi cái gọi là công cụ thần thánh, đi qua học hỏi những người giỏi ptkt mà họ là những người đã từng học những khóa học hàng ngàn $, và kết quả thì ai cũng biết, tất cả chỉ mang tính xác xuất, ptkt mà chốt như đinh đóng cột thì người hiểu bản chất thấy thật buồn cười, và ô nào nói biết mai xanh đỏ thì cứ tự tin cầm dép nhét vào mồm nó.

Cảm ơn bác nhiều, nội dung video rất bổ ích.