Dig 1 con sóng thần

Nó cunngc dỡ nhà của bao đời anh hào rồi, nhiều ng cắn lưỡi vì nó

Sợ anh quá. Qua nghỉ lễ mà dow thì lại đáy ra quần. Hôm nay cho tý quà và đánh vượt 18 để anh em vui vẻ trong đợt nghỉ lễ. Hôm nay vượt 18 và KL khủng thì cũng rất ổn nhưng sau lễ ko biết ntn. Nói chung đc lúc nào vui lúc đó. Cũng hi vọng đầu tầu chạy nhanh lên 4x hay 8x để các toa tàu đc chạy theo. Hôm nay cứ vui đê.

1 Likes

Haha… eo em eo cả đường đi lối zìa bác ơi :joy:

1 Likes

Chỉ vui cho mây em cầm cổ :joy:
Mấy em rớt hàng đang khóc trong nước mắt và tự an ủi mình bằng câu rơi nước miếng chứ ko để mất máu :grin: (tức hộc máu cũng cũng ■■■ khác gì, đáng :crazy_face:)
Lời đã nói xong, cổ anh thì còn đang full hàng mà lại đu trên ngọn, anh lại đi chơi thôi.
:joy:
Lên f nhiều chả thấy lợi lộc gì

1 Likes

Bỏ mịa em có vài nghìn cổ Lờ14 thế thì em lại thành tị phú triệu đô rồi à :joy::joy:

1 Likes

Quý 1.2023 Dig lãi gần 100 tỏi… qua lễ anh em tha hồ đua lệnh nhá :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Ngon rồi bro ơi, thêm niềm vui nghỉ lễ

2 Likes

Vâng bro… vui xuyên lễ luông :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Bds bên ngoài đang tạo đáy thì cổ phi cùng lúc là điều hợp lý. Vui có cơ sở

Để nó lên tự nhiên cac bác ơi. Tui sợ mấy ông pr lắm rồi. Miệng hô ôm, tay chốt lời!!!

1 Likes

Thì đúng là anh im mấy ngày cổ mới lên thật, ko biết đội nào đè nhỉ kkk
Đè để làm gì :slightly_smiling_face:

Lướt lát tùm lum mà bày đặt 150%.

250% nha

Cuối năm x5 từ đáy nhé bác

Cười bò mắc ẻ x50 luôn đê

1 Likes

X49 thôi

X53 haha

X phong thuỷ

Lịt mịa thầy ông lội, ăn không nói có, thắp nhang gọi hồn, ba hồi bẩy vía, nóng đít lắm rồi

dig không mất 18. anh em có thể mơ về con số 50. 50000 cổ đông :smiley: