Dig 1 con sóng thần

sau bao ngày thầm thương trộm nhớ, @NhamDoanhDoanh cũng đã đến lúc đón dig về nhà.
anh em đều biết lâu nay anh khen dig nhiều nhưng đều nói rõ anh không cầm dig.
và chuyện gì đến đã đến.
anh em có thể múc dig được rồi, con sóng thần 5x.
điều kiện cần đã có, giá vượt 18 vol đẹp
điều kiện đủ, tuần sau lễ không được mất 18. với anh em an toàn, đu 20 không thành vấn đề nếu dig không mất 18. ăn 150% là cái giá của an toàn.
thân ái!
@Luot_Song_DIG

2 Likes

ghi nhầm mẹ :smiley: ăn 150% là ăn 30k + giá vốn 20 là giá 5x nhé
:joy: :joy:
ghi đúng là 250%, x 2,5 lần

Mình chờ sóng DRH :joy:

4 Likes

đang vào rồi đấy, 6.x

Hi vọng bác chủ thớt chuẩn!

1 Likes

hy vọng em đủ kiên nhẫn

2 Likes

@Slyfox89 vẽ dùm anh chart L14 daily được ko em? cho cục xương :slightly_smiling_face:

vãi lol, mới vượt 18, đã đòi lên 5x, ngáo đã vãi lol

2 Likes

con DIG ấy, phải 500k… :rofl:

1 Likes

Thực ra anh ngáo L14 hơn, anh tính cầm 5x lên 200k

1 Likes

L14 phải 500$ chú định giá thế nào có 200k vậy ít lòi

Nếu nhận định LFI toàn cao thủ có mủ, ko phải cao thủ ngáo thì cầm tiền ôm L14, vì con LFI là con gà đẻ trứng vàng, haha thì lại ngon vl đó chú mầy

1 Likes

con ml L14 phải có giá 5tr đô/cổ nhé 200k thì mơ là cái đeo’ gì hỏng cổ =]

1 Likes

Trong nhóm CEO, DIG, L14 thì CEO luôn mạnh hơn, cũng một phần vì CEO thuộc phân khúc riêng biệt ít bị cạnh tranh bởi sản phẩm của các công ty bất động sản khác.

2 Likes

DIG CEO đều xứng đáng leader của dòng bất động sản nếu xét theo mức độ tăng nhanh khi vào sóng, trong đó CEO thường nhanh hơn.

3 Likes

:smiley: ôi trời . phụ nữ nhà ta kinh quá

Yêu cả 3 em được ko😊

Tím cái là sẽ lại một loạt chuyên gia phân tích sẽ x2 x5 x10. Nhưng trước mắt cứ 23 đã. Còn 3x 4x hay 1xx thì còn phụ thuộc TTCK chung và hồi phục BĐS.

Chuyên gia đé.o gì, anh nói từ đời nào rồi, dig qua đỉnh 18 là sẽ thăng hoa, giai đoạn dưới đỉnh còn lình xình nên a ko chọn.
Mà thấy pha vượt đỉnh này rất nhanh gọn dứt khoát.
Anh em mê chi cổ chạy nước rút. Vào chỉ còn cái xương. Những cổ mới chân sóng như bds nó chạy phải gấp 3 gấp 5 lần chứng

1 Likes

Ô chú nói đùa thành thật đấy, con này nó tr ó điên lắm, tr ó phốc phú thọ đấy, đất tổ đền thiêng, đíu đùa đc