Dig 1 con sóng thần

25 trong tháng này nhé bác… còn em đoán non 3 nhăm hết quý 2 ạ :wink:

Bét cũng phải 35, đỏ thì cỡ 5x gì đó. Còn đen thì ăn khứt vậy thôi

Em ghi nhận sự tích cực của bác… nhất chí lên 5x… kkk

Đừng nên bàn việc của lái. Dù anh em có đúng thì cũng ko nên nói. Kể cả việc dig có lên 5x là phải bán cũng phải giấu kĩ, đừng nói với ai lộ hết bài

DJ đang uống thuốc lắc hế hế

Các bạn biết phải làm gì rồi đấy, chấp lái úp bô
Bô lúc này là bô vàng bô bạc chứ đíu có bô kim cương như thằng mặt lơn A7 phán đâu, chấp tuii nó úp bô thoải mái, khi nào có thằng hô bô kim cương thì ăn khứt đó.

Bố ông ng mua dig 1x lên 3x chắc chắn bán.
Người mua 2x thì lên 4x chắc chắn xả
Thằng mua 3x thì nó kỳ vọng lên 5x.
Lái có kéo có xả, mỗi nhịp nó đều ra hàng, còn vào con sóng điên nó kéo 12x hay 500k rẻ rách đều được á. Lái nó cho ông ăn được thì nó phải thịt của n thằng ngu khác để vặt lại, vậy đó

ĐHCĐ len 30, cuoi năm lên 40. Anh em kiên nhẫn nhé

1 Likes

Khi nào đhcđ bác nhể

2 Likes

Xem ở dic.vn…tháng 6

1 Likes

Thanks bác

Để Mị nói cho mà nghe

Kệ thôi bác ơi. Thứ nhất để F0 thấy DIG giảm thì ko ngỡ ngàng và kiên trì giữ hàng, bởi F0 đã bán rồi thấy DIG tăng vù vù thì ko dám lên tàu lại nữa đâu. Thứ 2 là khi DIG vượt 25 thì chả ai nhớ tới giai đoạn dưới 20 nữa đâu, mọi người chỉ hỏi nhau bao giờ 40,50 thôi.

Túm váy lại: chỉ mong các bác nếu bán thì cũng đừng có nói hay khoe lãi gì cả. Bao giờ DIG phá đỉnh cũ rồi khoe cũng ko muộn

2 Likes

Đợi nàng ở ga 4x nhé nàng

1 Likes

VNI T2 vượt 1048 tạo thế 2 đáy tại đường kênh quá đẹp đi lên. Theo đó DIG chẳng còn lý do gì không lên nữa, VNI lục đục mà nó còn lên 19 thì VNI lên 1080-1100 DIG sẽ vượt qua 20 nhẹ nhàng, qua 20 là 1 chân trời phía trước mênh mang.

1 Likes

13 vào thì ngon, qua 20 vào thì phải trả giá. Ăn ít lại.
Anh em kiểm chứng l14 và nha 2 mã này anh thấy có mùi lead bds

1 Likes

DIG gần vượt đỉnh ngắn hạn rồi bạn. Chờ tầm gần cuối tháng 7 hãy mua vô. Nó sẽ có một sóng lớn hơn sau đó. Bạn tham khảo thông tin từ hình phía dưới.

3 Likes
1 Likes

Chờ đến tháng 7 thì có khi đã 5x rồi

Cũng là một ý kiến. DIG muốn tăng manh nữa phải qua 20 (đỉnh cũ)

1 Likes

Cùng 1 họ