DIG (2023-2024) - Đại bàng tái sinh!

doanh nghiệp đóng cửa sa thải công nhân, bán tài sản dần mòn mong để sống sót, dân thì thất nghiệp, mấy triệu dân lao động bí quá xin nhận bảo hiểm 1 lần để có tiền mua sữa cho con,… cp thì tiền chất như núi trong bank … :hot_face:

Múc Dig đời ấm no :relaxed:

1 Likes

bỏ qua ngắn hạn, trung dài hạn cho bác con mer chở chân dài đi nghĩ dưỡng nha

1 Likes

Em chỉ chở zai six múi thoai… kekee

2 Likes

xin phép ae nói CEO chút
chu kỳ này tôi thì không có CEO (chu kỳ trước tôi full CEO nhưng không có DIG) nhưng quan sát mấy tháng nay thấy em này tích lũy vùng 24.x-25.x đẹp quá, nền chặt lắm rồi. Nếu ae thích an toàn có thể xem xét nhé!

2 Likes

Ceo-Dig-L14… bộ ba của(cổ) quý nhé bác :relaxed:

3 Likes

mấy anh six sections giờ chỉ được cái body thôi chứ mấy chổ khác nó dở dở ương ương lắm em kkk

1 Likes

Thật à bác… bác làm em tò mò ghia :stuck_out_tongue:

1 Likes

Xấu chỗ lái đé.o cho ăn dễ. Ép stoploss sml ra :grin:

2 Likes

vậy à, mình chỉ tìm hiểu CEO và DIG thôi, còn L14 mình không rành.
Chu kỳ trước mình ôm con CEO giá 12.x và chốt tận 77.x luôn đấy bác. AE có thể kiểm chứng pic: “CEO con hàng bị lãng quên” bên f318+1 nhé

2 Likes

Em cũng mua Ceo đợi 18-19 mới đây, mà đợt rồi có việc nên bán… giờ múc lại DiG :relaxed:

1 Likes

Xem lại lúc vô cùng khó khăn này mà được vầy là quá ổn chứ lị kkkk

DIG báo cáo tài chính quý 1/2023 hợp nhất với lợi nhuận sau thuế tăng hơn 10% so với cùng kỳ.

Sơ đồ giá cổ phiếu DIG từ đầu năm 2023 trên HOSE

2 Likes

Theo bctc quí 1 tổng tài sản của DIC Corp còn khoảng 13.826 tỷ đồng - trong đó, hàng tồn kho là 6.037 tỷ; các khoản phải thu là 4.362 tỷ

1 Likes

vũ khí lợi hại đấy kkk

1 Likes

tiền nhà đất khách hàng trả đấy

1 Likes

kế hoạch 2023 lợi nhuận 1.400 tỷ có khả thi???, ae dám cược không??? :innocent:

1 Likes

Nếu lợi nhuận đạt, DIG giá sổ sách là bao nhiêu sếp :wink:

2 Likes

năm 2021 lợi nhuận đạt đỉnh và DIG có giá 12x
năm 2023 lợi nhuận đặt ra cao hơn đỉnh 2021 thì DIG có giá bao nhiêu??? cứ cho là năm 2024 cũng được mà kkkk

1 Likes

Năm 2021 là sóng kỳ vọng, khác. Lại có A7 hô
Bây giờ nó đi lên phải đúng giá trị

1 Likes

thật ra những gì chứng sĩ kỳ vọng trong năm 2021 nó không xảy ra do do ý chí của nhà điều hành vĩ mô (đập bđs), nhưng nó lại xảy ra năm 2023-2024 và 2025 đấy! Còn lí do thì ae tự logic lại và tự hiểu đi nha (thiên cơ bất khả lộ), A7 lộ nên phải chết đấy.
Ai hiểu được thiên thời sẽ giàu sang!