DIG - Ai MUỐN HIỂU BƠI HẾT VÀO ĐÂY ! ( DÀNH CHO NHÀ ĐẦU TƯ F0 )

BĐS 1 mình 1 hướng như vậy chứng minh nhà đầu tư đang chạy qua BDS hết rồi

1 Likes

Em chào chủ thớt nhé.

Đất quê em nó x2 từ đầu năm tới giờ,bà con đang nóng đít rồi

Quê bác ở đâu đấy ạ

Lâm thao,Phú thọ.gần l14

BÁc có room ■■■■ Dig ko ạ, e muốn vào để đc cập nhật thông tin doanh nhiệp

Cho Mình xin link ■■■■ hoặc FB với vào nhóm DIG với!!! Không hiểu sao mình không vào đc nhóm ■■■■ DIG cũ.

cho mình xin link nhóm ■■■■ DIG với ban chủ thớt ơi!

Chào bạn

3 Likes

Chuẩn bị bom tiền nhé ( sẽ bơm rất mạnh ) bơm cho đến khi kinh tế phục hồi và phát triển. Vậy nên DIG sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo trong nhiều năm tới.
Nắm giữu em nó cứ yên tâm cả 1 hành trành dài
Ai hiểu được sẽ có xxx Tỷ :grinning: :grinning:

2 Likes

DIG - Ăn lồi mồm rồi nhé

4 Likes
1 Likes

Nay DIG có khả năng ce ý chủ thớt nhỉ hihi

Thôi thế này cho nhanh. Cứ cho là ông giỏi đi, cho tôi 3 chữ cái nhanh nào. Tôi qua tất tay để thấy ông hót hằng ngày. Ông ổng suốt ngày này qua ngày khác phát ngán

Dự là vậy :grinning: :grinning:

1 Likes
3 Likes

Thanks bác nhé

1 Likes

Tiền trong thiên hạ giờ nhiều như rác, chưa bao giờ tôi nhìn thấy tiền đổ vào đất giá rẻ ở các vùng nông thôn nhiều như thế này.
Ngày xưa 13 năm trước cơn sốt lan từ Nam ra Bắc giống như bây giờ, nhưng quy mô còn hạn chế. Giờ đây đất sốt ở khắp nơi, đặc biệt phân khúc giá rẻ các vùng nông thôn.
Đất công nghiệp những khu vực mới phát triển tăng chóng mặt, ít thì gấp 3 mà nhiều là gấp 5 trong vòng 1 năm nay. Đã rất lâu rồi tiền kiếm nó dễ như vậy, ai có nhiều đất mở mắt mỗi ngày lại cộng ra vài trăm triệu
giá đất tăng 1 thì cổ phiếu BĐS tăng 10 vậy ai có DIG thì nắm cho thật chặt gia tăng khi có cơ hội còn ai chưa có gom nhanh và ôm cho chắc để ko lỡ cơ hội 100 năm mới có 1 lần ai nhìn ra sẽ hưởng trọn chu kỳ lịch sử này. chúc các cả nhà tuần mới nhiều niềm vui và hạnh phúc :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Đang có cuộc chiến giữa hai phe
Phe 1: BĐS
Phe 2: Sản xuất (thép) + Bank + Chứng
Media, VTV, chim lợn, tự doanh đang ở phe 2, ra sức nắn dòng tiền…Và cao trào của cuộc chiến là FLC và THM. Và tuần sau là tuần phân thắng bại.
Nhưng thực ra là đã phân thắng bại rồi.
Phe 2 sẽ tan tác, máu chảy thành sông

TỘI NGHIỆP CHO NHỮNG KẺ ĐÃ ĐÀO NGŨ PHE BĐS

2 Likes