__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ông được nó chia cho bao nhiêu?

Bỏ cmm cái ý định bầu đuồi rr ấy đi, tưởng ăn ae tao dễ à ?

ông mới là đứa phải im mõm đi ở đây ! nếu tôi nói ko hợp ý mọi người thì đầy người đã vào cắm cờ tôi rồi !
ông tưởng ông là cái người cao ngạo thánh thiện ạ! sống thì phải biết mình biết ta đừng lúc nào cũng nghĩ mình đúng!

Sốc! Danh mục đầu tư 2022 của a Hưng lùn toàn cổ đất, mấy công ty chứng khoán to đang đảo hết sang cổ đất! Ae chuẩn bị nhận toàn tin tốt khi đội đó ôm xong hàng :slight_smile:

2 Likes

Người ta chửi mày kia, đi nói chi với tao. Thằng ko não này

Thôi bye pic, để bọn nó lùa vào room.Thứ 2 xem xét bán hết Dig sau bao nhiêu tháng hold

1 Likes

Tui thì vẫn giữ thôi, 11 cây sàn rồi thì sợ gì nữa😅

1 Likes

@Suzy

t trả được ai chia cái gì ! ai muốn vào thì vào ! tôi đề xuất ai được vào miễn phí thế thôi !
còn những người họ đc vào họ cũng sẽ có trách nhiệm thông tin cho a e cổ đông ở đây !
Còn các ông cứ động nói chưa gì là giãy nảy lên !

Thôi các anh em đừng tranh luận nóng nữa, mỗi cđ Dig đều là thành viên đều Có cp là chủ sợ hữu Một phần của cty. Những ưu ái này kia cũng ko cần thiết đâu bản thân a e đầu tư dài hạn đều nghiên giữ kĩ, Mới bán cả nhà đi đầu tư đó, bác Dig Dig Dig cũng cung cấp thông tin phong Phú, bơm oxy cho anh em. Việc vào nhóm là tự nguyện thôi, a e nên ngừng tranh luận, chúng ta làm sao để đi đường dài cùng Dig, nhiều bác nóng giận bảo bán đi là cảm xúc tức thời sau này cp về giá trị lại khó chịu bất mãn không nên!

3 Likes

Ông làm éo có Dig mà bán. CL biến ra chỗ khác

1 Likes

Mày thấy tao nói 1 câu nào chim lợn ko? Đkm con súc vật này? Não đéo bằng con do.g
@tainguyen

1 Likes

Bán đúng đáy đấy cụ

1 Likes

Anh em giữ hoà khí, toàn thanh niên con trai khẽ tí thì cãi nhau,ai cũng cá tính cả. Mỗi người nhường nhịn chút, giai đoạn này cần thiết nhất là đoàn kết để vượt khó, cãi nhau ko giải quyết được việc j. Bạn không phải Cl nhưng kiềm chế chút, nóng quá kkk

1 Likes

F247 không cho phép các thành viên lôi kéo vào các room, đặc biệt là các room mất phí. Mod nhắc nhở lần 1 & tạm khoá nick trong vòng 3 tháng. Nếu còn tái diễn sẽ có hình thức xử phạt nặng hơn. Các thành viên khác khi phát hiện trường hợp nào vi phạm thì report để BQT giải quyết nhanh nhất có thể.

48 Likes

2 Likes

Nói tưng tửng kiểu này nhiều bạn ko thích nên nói bạn đó

A cho em hỏi cổ đông nhỏ muốn vào nhóm có được không

Suy cho cùng thì thuận thiên thì sống, chống thiên thì chết. Tầm nhìn A7 thật toẹt vời

2 Likes