__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Siêu cá voi đã nuốt sạch sàn của CEO và DIG, chúng mày còn bao hàng mang hết ra đây.

Nền của DIG đây rồi các bác ơi, ae vững tay nhé, cũng chúc mừng các bác nào đã bán đc giá sàn nhé!!!

2 Likes

Siêu cổ mãi là siêu cổ ! Ae đồng lòng nắm giữ , thầy A7 và chủ tịch luôn sát cánh đồng hành ! Trận này đánh cho tan tác chim muông

1 Likes

Lên

1 Likes

=)) sáng nay đặt lệnh MP thiêng thật nhỉ :v lát sau cả thiên hạ đặt theo :v

2 Likes

đơ sàn cái nó hốt hết vãi chưa :smiley:

chết cụ cái bọn bán giá sàn đi nhé, chúng mày mua vì cái gì mà chúng mày bán cái giá rẻ mạt đó, lãi hay lỗ trên bảng điện cũng chỉ là ảo, đã nói ngay từ đầu là nắm giữ lâu dài, mà dm cứ chỉnh cái là lại như bọn ngu ngục

2 Likes

hố hố hố nay trần nhé

1 Likes

Ngày này đã đến :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

chúc mừng ae đau thương nào rồi cũng khép miệng, mấy ngày nay tôi sẽ nhớ mãi những người a e đã cùng thầy chiến đấu hơn tuần này kg biết mệt mỏi nhưng vẫn giữ vững niềm tin sắt đá kkkkk, thầy A7 muôn năm hahaha

6 Likes

Thôi xong con ong! Tàu vũ trụ trở lại quỹ đạo!

1 Likes

kìa hót nữa đi, đm lũ kền kền ăn xác thối à mà kền kền thì biết hót bòi gì đâu

1 Likes

CEO và L14 chắc hôm nay trần rồi, DIg hơi nặng mông. Công nhận CEO bật dậy kinh thật
THái tử Cường bắt đáy đúng cao thủ kkk

2 Likes

Có tí hàng mang ra lùa F0 thôi, chiết khẩu đủ rẻ cá mập vào đớp mấy phát lại tím ngắt.

E vẫn cầm 50k dig k rớt 1 cổ , vững tin :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

2 Likes

Dig nổ vol; chính thức thoát đáy hôm nay có khi sim tím

Thị trường từ trước đền giờ vẫn luôn là như thế, trò chơi tâm lý.

ok người a e nhé tuyệt vời kkkkk

1 Likes

Mấy thằng kê sàn đã khớp chưa?

Ae nhớ bài học margin nhé, cứ tiền thịt mà phang, những ngày qua ae đã vất vả quá rồi, cố gắng hold nhé ae!