__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

stocksd múc từ 3x mà kaka.

2 Likes

Anh nào tên nam được lên báo rồi kìa😁

2 Likes

Stocksd vào 32 rồi múc mạnh về giá 29, là tính vòng này thôi bác. Anh em nhà em mua từ vùng 14.x (đã tính chia tách). từ đầu năm trước, lúc trước cũng nhảy ra nhảy vào như thần kinh ấy. Rồi từ lúc ôm cổ tức xong ôm đến bây giờ này. Em thì không như NguyenCuongbroker tự nhận mình là một trong người đầu tư dự báo được sóng BĐS. Nhưng tự tin là mình có vị thế tốt, múc dần đến bây giờ. Thứ 5 thứ 6 tuần rồi tiếp tục gom mạnh

7 Likes

Chủ tịch ra lệnh tổng động viên rồi. Thứ 2 chỉ có giã ceee

2 Likes

Chủ tịch quá tuyệt vời, cổ đông và lãnh đạo đồng thuận, DIG bay lên cung trăng. Anh em DIGGER cứ múc nhiệt tình cho chủ tịch, hold chặt chờ giàu sang.!

Chấp hết các thể loại chim lợn, chim heo, chim sọc :smiley:

1 Likes

Tôi cũng từng nhảy ra nhảy vào tại vùng giá 29-34 và rồi tiếp tục vào ra như thằng điên ở vùng giá 50-65.

1 Likes

Tin vui nhất trong ngày…

2 Likes

Mai sẽ là trận đánh mà chúng ta sẽ là người chiến thắng!

Rút quân trên mọi chiến trường và All in DIG 2 ngày cuối tuần trước rồi Chủ tịch ơi. Hy vọng thứ 2 CT hỗ trợ điều thêm binh kéo CE bung nóc ngàn lần

3 Likes

Và bây giờ thì quyết ôm dài lâu đồng hành cùng DIG. A7 đã giúp tôi hiểu rõ . Cảm ơn A7 nhiều nhiều. Cảm ơn CT DIG.

2 Likes

Luôn vững tin theo 2 thuyền trưởng vĩ đại !

A e vào trong topic này hầu như không bị giao động bởi cơn địa chấn mấy hôm vừa rồi . 2 thuyền trưởng cứ yên tâm ạ !

Em vừa múc thêm DIG tuần trc kk

1 Likes

Niềm tin còn thì còn nắm giữ DIG.

Ở Pic này chim lơn vào gáy anh em kệ chúng nó nhé, ko làm loãng Pic, ko tương tác tránh ảnh hưởng uy tín A7 và cụ chủ tịch, coi comment chúng nó như rác thải, gắn cờ spam đuổi cổ chúng đi.

12 Likes

Thằng này úp bô Ae cổ đông DIG ở giá 61. Cạch mặt nó ra đi…

2 Likes

Hỡi ACE DIGGER ngày mai ai có dao dùng dao, ai có súng dùng súng cùng nhau xông lên XÚC, MÚC mừng nhà mới, đồng hành dài lâu với CT và A7.

3 Likes

Nhiêu đó cứt cúng ông bà mày chưa đủ hay sao mà còn đi xin thêm

Mấy ông bán Dig giá sàn. Giờ hối ko kịp nhé

1 Likes