__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

anh em fomo nốc lắm Margin vào chết đừng đổ tại số

Đang hong cùng bác đây kk

1 Likes

11 Likes

Do một số tại nạn bất khả kháng nên khả năng trước tết mục tiêu 150K cỏ có vẻ bất khả thi vì chỉ còn 6 phiên nữa. Bác @Thudao xem điều chỉnh mục tiêu kế hoạch và mục tiêu năm 2022 để em gửi lại vk em sau khi bán đất mua gia tăng nhé. Với cú ép hàng kiểu nay khả năng Dig sẽ phải vút bay cao và nhanh hơn trong năm 2022 chứ???

3 Likes

Cho mình hỏi vụ trường money bán khống là như thế nào ạ??

Mục tiêu x3 x5 2022 tuỳ vào độ điên của thị trường và xem tiền bơm ra đã ngấm nhiều chưa !!!

Bài học còn đó, ae hạn chế hoặc bỏ sử dụng margin. Dùng nó chả khác gì trả phế cho thằng ăn cướp trông nhà.

8 Likes

tự hào quá bởi Thủ Đô HÀ NỘI sinh ra người con kì tài như thầy A7 ( những bọn thích cắn , phá Thầy chỉ làm hại thân) . Thầy hào sảng và tử tế !

3 Likes

Thưa thầy e đã hiểu

À mục tiêu theo Q1 và theo năm bác ơi :rofl: :rofl: :rofl:

bạn cho thêm tí thông tin thông não anh em vụ này với

1 Likes

DIG hôm nay vẫn còn nhiều ae nhỏ lẻ hoảng sợ vác hàng ra bán. Sau phiên hôm nay DIG sẽ siết cung. Hàng sẽ cô đặc trở lại và ông nào bán rồi cầm tiền chẳng biết làm gì ngồi nhìn DIG phi mà ứa nước mắt. Nhiều ô theo PTKT cứ phải DIG test đáy thứ 2 mới vào múc. Thầy A7 đã nói DIG ko áp dụng được PTKT😁

8 Likes

image
Chim lợn cho lắm xong giờ có dám trả lời cứt kk =))

16 Likes

Nói thật thế này để bạn khỏi hỏi, bán khống luôn tồn tại để kiếm lợi, và thằng chết vì bán khống rất nhiều… còn hỏi có phải Trường nó bán khống không thì cũng chỉ nghe vậy, nó bán khống sao nó lên báo cáo vs anh em được để mà có thông tin. care làm éo gì, giữ lấy hàng ko đút bột cho chúng nó thì nó tự nhảy lầu thôi.

3 Likes

Sao các bác Target x3 x5 ít thế. Rõ ràng nó tăng 10 lần trong hai tháng qua rồi.

vừa phong phanh có vụ bán khống cái gì thế ae ? ai bán

18 Likes

cụ cứ chui rúc khắp nơi chọc chim lơn thế… nó lại bay khỏi tổ kêu điếc tai lắm :slight_smile:

1 Likes

èo giwof đến cả cụ Đức cũng hỏi, lạ thật

1 Likes

Cổ đất lại tiếp tục CE bất tận. Tiễn sọc tiễn chim lợn chầu Trời.

57 Likes

Mình vốn dĩ có chim lợn nó đâu, 1400 nó bảo rủi ro rút khỏi thị trường, 1500 nó lại quay lại viết bài thì mình chửi tí cho nó sướng mồm thôi, trình đéo gì cái mặt thg này cũng bày đặt dạy ra vài thg thời uptrend chắc mình dạy ra 1 đống :grin:

6 Likes