__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Cảm ơn Chủ tịch, mỗi ngày được đọc những dòng tâm huyết của Ngài mà Cháu thấy thêm yêu mến công ty, yên tâm gắn bó lâu dài với cổ phiếu DIG. Chúc cho các dự án Long Tân, Nam Vĩnh Yên, Bắc Vũng Tàu … thành công để nâng tầm Tập đoàn lên Top 1.

1 Likes

Cổ đông cố nắm giữ, ai nghe chủ tịch sẽ giàu

1 Likes

Cám ơn CT đã ở cạnh và động viên ae cổ đông lúc hoảng loạn và khó khăn. Hi vọng chúng ta có 1 cái Tết năm nay thật ấm áp. Chúc CT và Tập đoàn DIC luôn luôn phát triển, xứng đáng là Tập đoàn BĐS uy tín hàng đầu Việt Nam.

1 Likes

Cám ơn chủ tịch

1 Likes

Ối zời ơi…mấy thằng broker cty chứng khoán cả ngày chổng đít phím thép, phím HPG.

Cả thị trường thép lớn nhất thế giới của Trung Quốc mới trị giá 115 tỉ đô la, mình HPG cách đây 3 tháng trị giá 12 tỉ đô la. Giờ tuy giảm đôi chút nhưng xin hỏi các chiên za giá HPG như vậy có đắt không?

Học lắm ngộ chữ, đầu đặc lại toàn bã đậu…Đất 10 năm tăng x20-50 lần thì cổ đất nó x100-1000 lần các chiên za không phím, vì chúng sợ phím vậy thì mốc mồm không ăn được phí . Kkkk

4 Likes

Bđs là xu thế.Vua cafe còn đi xin quỹ đất nữa là

4 Likes

Cảm ơn bác chủ tịch đã dìu dắt a e Diger qua những ngày khó khăn vừa qua.Em chúc chủ tịch luôn mạnh khỏe dìu dắt con thuyền Dig hướng đến những thành công rực rỡ.

3 Likes

các a e chim bé đã cắt đúng bẹn hoàn toàn còn có khả năng phục hồi nhân phẩm vào tuần sau, đừng để lỡ thời điểm này khi các thông tin về lạm phát ngày càng dày đặc trên báo chí …

khi hoạt động kinh tế được mở lại mạnh mẽ bất chấp covid trong năm 2022, vòng xoay tiền tăng tốc thì lạm phát mới ngấm nhanh vào nền kinh tế.

như a7 đã dạy nhiều lần, bán giá nào mới quan trọng kaka

3 Likes

Vững niềm tin, bền ý chí, đồng hành cùng DIG và Chủ tịch! Cám ơn Chủ tịch nhiều lắm

3 Likes

Vẫn nắm giữ qua cơn bão vừa rồi chủ tịch ạ.

1 Likes

1 Likes

Lại bơm tiền nữa ah các bác

Cảm ơn bác Tuấn.

1 Likes

Bác nào vừa rồi bị cắt vào bẹn, thì nhanh tay mà đặt lại nhé, càng ngày càng khó mua mấy cổ BDS chất như là DIG

1 Likes

Kiểu này ra tết là lấy lại tất cả những gì đã mất cụ ak. Xong x2 chia cp 25% về 150 cuối năm phi một mạch lên 500 kkk

21 Likes

Cảm ơn Bác Chủ tịch và A7 đã luôn đồng hành, hỗ trợ và tiếp động lực kịp thời cho các Cổ đông DIGERs!

1 Likes

Tháng mấy là chia cổ tức thế bác

1 Likes

bờ róc cơ toàn bọn mới ra trường với mồm còn hơi sữa.

Chắc họp hết quý 1; tầm tháng 4. Lúc đấy giá DiG tầm 200-250 là hoàn toàn có thể đạt được

8 Likes

Thống nhất sang tuần giết sạch bọn sọc, bọn bán khống chủ tịch nhé
Bọn nó phải diệt sạch, diệt tận gốc để làm trong sạch TTCK VN nói chung và bảo vệ quyền lợi cho cổ đông DIG nói riêng
Song Tuấn hợp DIG

12 Likes