__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bố cứ thích ôm đấy bố còn đang gom thêm lúa để ôm thêm cơ Kk.Mày ko có tiền để ôm thì cút cụ mày đi cứ huyên thuyên trên này làm gì làm loãng pic bọn bố.

3 Likes

Oh mình đầu tư Dig, ko có chim đâu. Ko biết nên hỏi bt ko có ý gì. Cám ơn b

2 Likes

Dig bây giờ không chỉ là siêu cổ mà còn được thêm tên là siêu chìa khoá; bởi Dig chuyên mở khoá

Mở khoá siêu xe biệt phủ cho anh em

AE xem qua 3 dự án đang triển khai
TẬP ĐOÀN DIC ĐỘNG THỔ 3 DỰ ÁN TRỌNG ĐIỂM Ở VŨNG TÀU VÀ ĐỒNG NAI | Tổng Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Xây Dựng
**Tập đoàn DIC (HoSE: DIG) đã khởi công nhiều dự án, công trình trong Quý IV/2021 để tạo nguồn công việc cũng như tăng trưởng doanh thu, lợi nhuận cho các năm tiếp theo, đồng thời tiếp tục duy trì sự ổn định và phát triển của doanh nghiệp. Sáng ngày 22/12/2021, Tập đoàn DIC chính thức đồng loạt động thổ 3 dự án:

1. Khu đô thị DIC Wisteria City Đồng Nai (Phố Đông Sài Gòn);
  2. DIC Solar City Vũng Tàu
  3. Chung cư Emera (TP. Vũng Tàu)
3 Likes

Kkkkkkk

66 Likes

Em có 400tr sau 5 năm theo cụ em chỉ ước đc 100 tỏi thôi ạ.

3 Likes

Dig năm nay khởi công nhiều dự án; lợi nhuận sẽ tăng mạnh đặc và kéo dài. Dig đang đúng vào chân cơn Đại sóng thần

Kkk. Thầy vui tính quá ạ!

Đúng vậy đó bác. Bắc Giang quê tớ giờ toàn dân Hà Nội về săn đất thôi. Đất rộng, lưng tựa rừng, hở ra là bị xúc hết. Giờ họ còn san cả đồi, vừa bán được đất, vừa lấy được mặt bằng để làm dự án nữa, khiếp thật.

kkkk đọc xong bài của thầy e nghĩ tết này bác nào mà nhăm nhe bé nào mà đến nhà e mà phụ huynh e có hỏi mấy câu sàng lọc thì cứ tự tin mà chém nhé haha:

1. Cháu có nhà ở thành phố chưa à cháu chỉ có mỗi 50k cổ L14 thôi
  2. Cháu có xe 4 bánh chưa thì cháu chỉ có 50k cổ DIG ạ
  3. Cháu có bn tiền tiết kiệm rồi thì đáp cháu chỉ có 50k cổ CEO ấy
    thế nào các cụ cũng gật đầu như gà mổ thóc lại còn khen đệ A7 giỏi kkkkk
9 Likes

e với bác ơi

10 Likes

A7: Khi đã xác định publish ý tưởng cá nhân của mình ra đối với công chúng, thì bạn phải chấp nhận để người khác công kích, nói xấu, nói đểu, cà khịa, thậm chí chửi rủa…
Thời xưa muốn giấu diếm, muốn ngu dân thì đốt sách, thư văn…không cho ai đọc. Nhưng thời nay thì ngược lại, chúng lại nhồi vào sách, phổ cập ngu dân đến từng người, dùng mọi phương tiện để tuyên truyền, định hướng,…
Ae không tỉnh là mãi kiếp culi, cả đời cày cuốc, ráo mồ hôi là đói!

3 Likes

Media bắt đầu PR cho nhóm cp bđs , chắc đợt rồi dùng trò bần kiếm được hàng của F0 ysl nên giờ chung thuyền với ae mình rồi kkk quy hàng đội quân thiên triều hết rồi

3 Likes

Họ gom rồi thì xuống thế nào sẽ lên thế đấy, hình chữ V không có tích lũy gì cả cho bọn TA khỏi vào, kk

5 Likes

kkk xong rồi bọn lìn này nó cho lên cao xong rồi nó lại đánh xuống, cứ lặp đi lặp lại mấy vòng, nhưng mà đi đêm lắm có ngày gặp ma, đến lúc chúng nó rồi sẽ lại bị úp bô ngược kkkk

5 Likes

Với đà này ngày mai em đoán Dig Ceo L14 tím từ sáng tới chiều, chỉ 1 cái gạch ngang thôi :face_with_hand_over_mouth::rofl:

5 Likes

trc tết thì chắc về đc vùng 100-110k, cứ nắm thôi ra tết sóng to lắm kkkkkk

7 Likes

Biết là ôm dài hạn nhưng em cũng mong những ngày trước Tết này tím hết để ấm lòng anh em cổ đông ngậm đắng nuốt cay những ngày qua

7 Likes