__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ae quyết giữ đến cùng nha, chém chết bọn hô mua tay bán nha, thằng nào láo giết hết 1 lòng theo thầy A7 cùng ae đội lái

F247 nên có chế độ lock thành phần không phù hợp cho chủ topic. Giống như đang xem 1 bộ phim tự nhiên có thằng thần kinh chạy vào rạp vậy, rất khó chịu.

2 Likes

Ông có không thích ban lãnh đạo dig,hay cổ dig lởm thì mở group khác hay học viện như Trường money rồi mà đánh short Dig cho đàng hoàng.Việc gì vào đây chim lợn để bị ăn chửi cho khổ

1 Likes

Một số thành phần rảnh thật, suốt ngày vào chọc gậy bánh xe. Hãy biết quí trọng thời gian của mình, sử dụng thời gian có ích. Thay vì suốt ngày chọc gậy bánh xe không mang lại lợi ích gì cho xã hội, bản thân thì hãy dành thời gian đó về rửa bát, quét nhà, cọ toa lét cho vợ, đưa đón con đi học… thế có phải vợ con, mọi người được nhờ không. KKK

1 Likes

óc ■■■ này, chắc mới đc chủ tang thêm tý cứt ăn tết hay sao mà vô đây sủa ghê dữ vậy

Bác trong đội VDSC à? VDSC định giá 36k, bác 35k…:)). Cũng may bác k làm định giá trong ngân hàng đấy, bác định giá thế này thì doanh nghiệp, hộ gia đình ngta vay thế chấp ngta vỡ alo hết. Tôi biết bác cầm bank, bank nhịp này vẫn ok, k có bank giữ thị trường thì cũng toang, thực tế là tạo lập ngta k bao giờ dám đem con bỏ chợ giai đoạn này. Đầu tư bớt sân si đi bác, thấy bác chim nhiệt tình quá, rep lại cái cho bõ cái công bác chim…:))

2 Likes

sau vụ 6-7 cây sàn thì a e cổ đông DIGER cũng đã rèn luyện được tinh thần rồi ! chả sợ gì hết ! TÂM+ TẦM của ban lãnh đạo DIG như vậy thì cầm đc vài nghìn cổ lo gì! Đặc biệt a e nên tin tưởng vào tài thao lược của 2 bác Tuấn ! của phó chủ tịch Hùng Cường !

3 Likes

ông cứ siết tín dụng đi ! ra ngoài ông bảo người ta bán rẻ đất cho ông xem họ có bán không nhé !

ông này nói DIG tăng hỗn đã thể hiện được cái sự tức tối khi DIG tăng mạnh mà cổ ông cầm nó không chịu tăng !

Sáng ra đang ỉa khó; thì lại thấy mày. Cảm ơn mày giúp tao

Ae cứ ngồi chờ thời tới rồi cầm cờ mà phất.

1 Likes

siêu cổ vận động chung con mẹ mày ấy.

2 Likes

Chiết khấu về 7x lần 2, từ giá này x3 lên 2xx thơm quá kkkk

13 Likes

đáy 7x này xây kiên cố để phi mút chỉ rồi cụ tài ơi.kkk

1 Likes

còn tiền là còn múc

1 Likes

thế thì lồi mồm quá bác :grin:

1 Likes

Cuộc chơi bắt đầu, hãy chứng kiến bản lĩnh xích thố nhé, thể lực yếu văng hết.

3 Likes

Nay Tây lông cũng cướp Ceo Dig kìa, dân mình thì đem ra bán sàn :rofl::rofl:

1 Likes

Lại bán cho tây mua rồi

2 Likes